Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Gabriel Kisanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Apr 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Familia ya kisanga
    inapenda kuwajulisha mciba wa mtoto wao gabriel kisanga uliotokea jumamosi kwa ajali ya gari akitokea moshi..gabriel amekuwa kiongozi wa akudo banda,amefanya kazi riki hottel kama it manager na mpaka aanakufa alikuwa na kampuni yake ya it
    msiba uko kwa mjomba wake danstan panda gari la masaki shuka mwisho wa kituo uliza msiba ulipo watakuonyesha..gabriel anatarajiwa kuagwa kesho mchana saa sita muhimbili kuelekea moshi kwa maziko

    bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe
     
  2. D

    Developer JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    May his soul rest in peace. Amen.
     
  3. Muzii

    Muzii Senior Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    R.I.P Kisanga
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Poleni sana,ndo nani huyu?
     
  5. W

    Wanji Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kama familia inapenda kutujulisha kuhusu msiba, lazima inasikitika. Poleni wafiwa na RIP Marehemu.

     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Rip bro!

    Poleni wafiwa
     
Loading...