Msiba wa Daudi Mwamgosi: Kinachojili Itete, Tukuyu katika mazishi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 4, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ======================

    Tokana na wingi wa picha Update zote zimewekwa mwanzo wa habari ili kuhakikisha ujumbe unasomeka kwa wote
    wenye niya ya kutambua nini kinaendelea katika msiba wa Marehemu D. Mwambosi

    ========================




    [​IMG]

    Wawakilishi Mbalimbali wakitoa salam za Pole kwa ndugu wa Marehemu
    [​IMG]

    Mwakilishi wa Chanel Ten Hamis akitoa pole katika msiba huu muda huu
    [​IMG]



    [​IMG]

    Mwenyekiti wa Mbeya Press Club akitoa pole zake kwa wafiwa
    [​IMG]

    Mwanaharakati Francis Godwin akielezea Jinsi Mauti yalivyo mkuta Mwandishi wa Habari Daudi Mwangosi




    [​IMG]

    Rais wa UTPC Kenny Simbaya ambaye pia ni kiongozi wa msafala wa kuleta Mwili wa Marehemu Daudi Mwangosi akiwa anatoa salam za Pole kwa wafiwa.
    [​IMG]

    Dr Slaa akitoa pole kwa wafiwa wote Muda huu




    [​IMG]



    [​IMG]

    Wakina mama wakiwa wenye majonzi makubwa sana na huzuni muda huu
    [​IMG]
    Mke wa Marehemu Daudi Mwangosi akilia kwa Uchungu Muda huu
    [​IMG]
    Maelfu ya watu wakiongezeka kuja katika Mazishi ya mwandishi wa habari wa Chanel 10 Daudi Mwangosi Muda huu
    [​IMG]
    Mheshimiwa Mark Mwandosya ambaye ni Waziri ofisi ya Rais na pia Mbunge wa Rungwe Mashariki akitoa salam kwa Niaba ya Serikali
    [​IMG]
    Watu wakiwa wengi na wenye utulivu wakisikiliaza watu mbalimbali wakitoa salam zao kwa ndugu wa Marehemu
    [​IMG]
    Mjane Mke wa Marehemu Daudi Mwangosi aliye jishika, akiwa na uchungu muda huu



    [​IMG]
    Ibada ikiwa inakaribia kuanza
    [​IMG]
    Ibada ya mazishi ndio imeanza muda huu
    [​IMG]
    Baadhi ya Waandishi wa Habari wakiwa wenye majonzi Makubwa
    [​IMG]
    Waandishi wa Habari wakiwa katika msiba wa kwanza kutoka kulia ni Ndugu Joseph Mwaisango ambaye ni mwandishi mkuu wa Mbeya yetu Blog, Rais wa UTPC Keny Simabaya, pamoja na Felix Mwakyembe .


    Endelea kufuatilia Moja kwa moja hapa


    PICHA ZOTE NA MBEYA YETU BLOG

    Updates; Forever Bold, RIP D. M, Tuonane Mtoni Mkuu!!


    [​IMG]
    Waandishi wa Habari wakiwa wamebeba Mwili wa Marehemu kuelekea Makabirini
    [​IMG]
    Wakiwa wanafanya ibada ya Mwisho kabla ya kuanza maziko
    [​IMG]
    Hapa wakiwa wanashusha mwili wa marehemu katika Nyumba yake ya milele
    [​IMG]
    Mwili wa Marehemu Daudi Mwangosi ukiwa Tayari katika Kaburi
    [​IMG]
    Shughuri za kuzika zimeanza
    [​IMG]
    Mazishi yanaendelea
    [​IMG]
    Mke wa Marehemu Daudi Mwangosi akiweka Shada la Mauwa kwa machungu
    [​IMG]
    Mke wa Daudi Mwangosi akiwa analia kwa uchungu katika Kaburi la Marehemu Mumewe
    [​IMG]
    Watoto wa Marehemu wakiwawanaweka mashada ya maua sasa
    [​IMG]
    Ni ngumu sana Kuamini kwa mke wa Marehemu lakini hali ndivyo ilivyo kuwa akiwa na huzuni kubwa
    [​IMG]
    Dr Slaa akiweka Shada la Mauwa
    [​IMG]
    Dr Slaa Baada ya kumaliza kutoa heshima za mwisho
    [​IMG]
    Mh. Mark Mwandosya akiweka Taji la maua pamoja na mke wake
    [​IMG]
    Rais wa UTPC akiweka shada la Maua [​IMG]
    Ndugu wa Marehemu akiweka shada la Maua
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Mbeya Press Club akiweka shada la maua

    [​IMG]
    Mwandishi Mkuu wa Mbeya yetu, Ndugu Joseph Mwaisango akiwa anatoa heshima zake za Mwisho katiaka Kaburi
    [​IMG]
    Wananchi wakiwa wanarejea baada ya mazishi
    [​IMG]
    Waandishi wa Habari wakichukua Tukio Live `
    [​IMG]
    Na huu Ndio Mwisho wa tukio zima la Mazishi ya Ndugu yetu, Mwanaharakati, Mpiganaji Daudi Mwangosi aliyekuwa Mwandishi wa Chanel 10.


     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    pouwa kamanda ubarikiwe na picha

    R.I.P Mwangosi
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,792
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    poleni sana wapendwa tuko pamoja na nyie pamoja na mke wa marehemu Mungu akampatie nguvu na kuamini siku moja watakutana kwenye uzima wa miele
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,196
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    RIP Kamanda mpambanaji Daudi Mwangosi.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,724
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mwangosi, Mkuu ahsante kwa kutuwezesha kujua yanayojiri!!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    ni kweli pr mwandosya kajitolea kusomesha familia?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,670
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mkuuu asante kubwa sana mkuu asante!
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,213
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Inanitoa machozi mwanaume mzima mimi! Nani atasimamia mke na watoto wa marehemu kufikia malengo ambayo baba yao alikua anawapigania wayafikie? Huu ni udhalimu usiovumilika hata kidogo,wamemuua Daud kwa kosa gani kubwa alilofanya? au kosa lake ni kuzaliwa Mtanzania na kupigania ukweli?

    Head of the state yuko wapi huku watu na maswaiba wake wanatumaliza Watanzania yeye amekaa kimya akitabasamu tu?wananchi kulalamika haitatusaidia,shime tuungane kuondoa udhalimu huu,wanaharakati,viongozi wa dini na viongozi wa vyama vya siasa tunasubiri matamko yenu haraka iwezekanavyo!

    Leo kwa familia ya Daud kesho kwa familia ya mmoja wetu,Watanzania hatupo salama tena ndani ya nchi yetu wenyewe,na walioamua kutuua ni watu tuliowachagua kutuongoza! Eeh Mungu wasimamie na uwaangazie mwanga wenye matumaini watoto wa Daud Mwangosi, R.I.P soldier
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    so so so sad! RIP Dave!!
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,534
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Nimepata taarifa kuwa Mhe. Mwandosya amejtolea kuwasomesha watoto wa marehemu.
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,317
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Tangulia Mwangosi Mungu akunyoshee mapito yako umekufa ukitetea haki ya mwananchi kupata habari na kukataa udhalili wa kunyanyasa wanahabari ukienda huko waambie waliotangulie watoe laana zao kwa KIkwete Mwema na Kamhanda
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,317
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Mwandosya mnafiki mkubwa itasaidia nini wakati watoto kinda kabisa hakukuwa na sababu ya baba yao kunyang'anywa uhai wake,watoto wanamuhitaji baba yao
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,934
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    pole sawa wanafamilia na wanahabari
    wamesemaje hao waliozungumza kumsaidia mjane na kusomesha hao watoto aliowaacha?
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p.
     
  15. m

    mamaWILLE JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cku yaja. Maadam hawa police na viongozi wao tunao huku mtaani itajulikana cku hiyo. R.I.P daudi
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,523
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Ni jambo jema kama amelifanya kwa msukumo wa nia ya dhati moyoni ila siyo kwa maslahi ya kisiasa...
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,122
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Ahsante Mkuu kwa kutuletea matukio haya kwenye picha RIP mpambanaji mwenzetu Mwangosi, inasikitisha saana!!!

     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,323
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 0
    haiwezi kuziba pengo la baba lakini itasaidia.
    RIP David
     
  19. K

    KWA MSISI Senior Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP D.Mwangosi
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa Mola ailaze pahala panapostahikhi roho ya marhum.
     
  21. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #21
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,523
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Ila mkuu ku quote na mipicha yote inawasumbua watu wengine ku scroll kwenye simu...jaribu ku edit basi post yako...
     
  22. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #22
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,555
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Thanks kwa update/......RIP bro
     
  23. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #23
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    rest in peace david.
     
  24. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #24
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Sidhani hata hayo masaburi yako yanafanya kazi!
     
  25. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #25
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,808
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini angalau ameonyesha kuguswa kwake na nini angalau akifanye kwa kuisaidia familia. Swali na sisi tusaidie kipi katika hali kama hii?
     
  26. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #26
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,581
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kwanini ni Wanyakyusa tuu? Dr. Ulimboka na Dr.Mwakyembe naomba mujiulize na mtafakali misimamo yenu
     
  27. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #27
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,054
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    Hata kama watoto watasomeshwa hadi chuo Kikuu, bado mchango wa Baba yao ulikuwa mkubwa sana,
     
  28. M

    Milindi JF-Expert Member

    #28
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 678
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 28
    Tunashukuru kwa habari hii,Nasikia machungu moyoni,Machozi yananitoka;
    Poleni familia yote ya waandishi wa habari Tanzania.

    Damu yako iwe kichocheo cha kudai haki zaidi kupitia vuguvugu la mabadiliko.
     
  29. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #29
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    RIP Kamanda.

    Vipi mipolisi na mapolisi hayakuzuia mkusanyiko maana ni wakati wa sensa?

    Mwandosya hapo anawakilisha kijani?
     
  30. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #30
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,415
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kwanza nakupongeza kwa picha nzuri. Pili nawapa pole sana sana mke wa marehemu na watototo kwa kuondokewa na baba yao kipenzi. Mungu atawalinda na kuwafanyia kisasi!!!
     

Share This Page