Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Aliyewahi kuwa Mkurugenzi wa Radio/TV Tumaini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Elisante Yona, Mar 18, 2011.

  1. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Wanajamii,

    Taarifa ambazo nimezipata asubuhi hii za kuhusu kufariki kwa aliyewahi kuwa Mkurugenzi wa Radio/TV Tumaini - Mama Ester Chilambo.

    Poleni sana Ndugu na jamaa wa karibu na wafanyakazi wote wa Radio/TV Tumaini.

    Elisante
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Poleni Wafiwa
     
  3. m

    mja JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana sana, namkumbuka mama huyu, kwa wale wakatoliki, alikuwa akiongoza kipindi cha karsmatiki tanzania katika radio na TV, Mungu alilaze roho ya mama Chilambo mahali pema peponi.. AMINA
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilipenda makala yake ya dunia na maumbile katika gazeti la tumaini letu. Mungu amurehemu na ampumzishe mahali pema peponi.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RIP, Poleni wafiwa.
    Mungu awape Faraja kuu!!!
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    RIP Mama Chilambo.
     
  7. TATE

    TATE Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha ya milele umpe Ee Bwana, Mwanga wa Milele umuangazie, Apumzike kwa Amani.
    RIP Mama Chilambo.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Poleni waote!
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    R.I.P MAMA Chilambo jamani!
    Utakumbukwa sana kwa mengi....nashindwa hata kusimulia.
    Mungu akupe pumziko la milele amen.
     
  10. G

    Gathii Senior Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana alitoa na bwana ametwaa,jina la bwana lihimidiwe,amina!
    Pole kwa wafiwa.
     
  11. d

    dora Senior Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana familia na wote wanaoguswa na msiba huu mzito.
    RIP mama Ester Chilambo.
     
  12. c

    chetuntu R I P

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanga wa milele BWANA amwangazie. Amen
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Poleni mno jamani mungu mwenyewe awape faraja ya kweli
     
Loading...