Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Tanzaniteone

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gwala, May 19, 2012.

  1. g

    gwala Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu kuna mlinzi wa Tanzaniteone amefariki asubuhi hii mgodini. Na sasa mwili uko njiani kuelekea kcmc kuhifadhiwa. Jina ni Kaaya mwenyeji wa Bomang'ombe. Anayeweza kufatilia zaidi afanye hivyo
     
  2. M

    Mzee Kabwanga Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amekufa kwa ugonjwa siyo ajali ya mgodini.Alikuwa muhimu kwa kazi yake na familia taratibu zote zinafanyika kwa mazishi.
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Khaa!...
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Haya bwana! R.I.P MAREHEMU
     
Loading...