Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSIBA:Peter Gachuma,Thomson Msigwa WAFARIKI DUNIA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, Apr 11, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    http://haki-hakingowi.blogspot.com/


     
  2. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May our Mighty God rest their souls in peace. Amen
     
  3. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana wafiwa.....naomba Mungu awape nguvu katika wakati huu mgumu wa majonzi.
    Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi.
    Amina.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    Watanzania mnaoishi nje mkienda Tanzania msiendeshe magari tafuteni madereva wa Tanzania.

    Kuendesha Tanzania na kuendesha ukiwa nje ni vitu viwili tofauti kama usiku na mchana. Mungu awalaze mahali pema peponi~Amen.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Jamani poleni sana kwa msiba mzito huo...
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni msiba mkubwa sana..Poleni sana wafiwa na watanzania kwa ujumla
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu awape pumziko la amani, sote tunaelekea katika njia hiyo
     
  8. mashoo

    mashoo Member

    #8
    Apr 11, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana ndugu, jamaa, marafiki
    pamoja na wote mlioguswa na misiba hii. Inasikitisha sana kupoteza vijana wenye nguvu.
    Tuombeani katika safari hii.
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    GT, huyu Gachuma ana undugu na yule mfanyabiashara wa Mara/Mwanza?

    Poleni wafiwa, mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi.
     
  10. T

    Tadiran Member

    #10
    Apr 11, 2008
    Joined: Apr 4, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maadam tumejulishwa huu msiba ni wetu sote tupo pamoja kiroho.
     
  11. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa; Jina la Bwana libarikiwe.
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari hzi nilizipata jana usiku,Peter Gachuma ni mtoto wa Mwita Gachuma yule Mjumbe NEC wa Chama Cha Mapinduzi na mfanyabiashara maarufu wa mikoa ya Mwanza na Mara.

    Ajali ilitokea karibia na eneo ya igoma mjini mwanza,katikati ya igoma na kisesa,kwa habari nilizopewa ni kwamba waligonga Gari aina ya Fuso ambayo ilikuwa imesimama,ni hivyo kupata ajali mbaya sana sababu walikuwa katika mwendo mkali sana

    Kwa niaba ya wana CCM wote na Watanzania Wote wa Hapa JF naomba kutoa salaam Za rambirambi kwa Mhe. Gachuma,

    Leo ilikuwa Mhe. Gachuma aende India kwenda kufungua Rasmi Tawi la CCM lizindukliwa wiki ilioyopita na Nape Mnauye.
     
  13. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Poleni wote wanausika M/mungu awape moyo wa subira
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rehema za Mwenyezi Mungu na ziwe pamoja nao
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Namwomba Mwenyezi Mungu Azilaze Pahali Pema Peponi Roho Za Marehemu. Pia Napenda Kuwapa Pole Ndugu Wote Na Marafiki.

    SteveD.
     
  16. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu awape pumziko la milele; Poleni wafiwa......
     
  17. K

    KAMWENE New Member

    #17
    Apr 11, 2008
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku yao ilikuwa imefika!kifo hakichagui kuendesha gari Tz au Ulaya.Mungu Aziweke Roho zao Peponi Ameni.
     
  18. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2008
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    .........R.I.P........
     
  19. o

    omba Member

    #19
    Apr 11, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    excuse me Bubu ataka kusema!
    kwa nini watz walioishi nje ya nchi wasiendeshe magari wakirudi Tz?nataka kujua tu naona ufahamu wangu ni mdogo sana
     
  20. o

    omba Member

    #20
    Apr 11, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana ametoa ,bwana ametwaa jina la bwana libarkiwe.Amen
     
Loading...