Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Pearl amefiwa na Baba yake leo Asubuhi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Mar 31, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipata sasa hivi ni kuwa mmoja wa member wa JF amefiwa na Baba yake leo asubuhi.

    Tumwombee apate kufarijika katika kipindi hiki kigumu.

    R.I.P Baba Pearl...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole Pearl na wafiwa wengine wote.Mungu ampumzishe mzee mahali pema peponi na awape nyie faraja tele.Poleni sana.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Pearl mamii, pole sana kwa msiba wa baba. May he RIP..
     
  4. g

    gudgirl Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Pearl.Mungu akupe nguvu katika majonzi haya!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana my dear Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole sana pearl.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Pole sana Pearl, na Mungu ailaze roho ya baba mahali pema peponi.......amen.
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole kwa familia nzima - Strong woman, steady arm..........
     
  9. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Pearl, Mungu akupe faraja wewe pamoja na familia yako, may his soul rest in eternal peace.
    Amen!!
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Pearl
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pole sana Pearl,

    May God the Father, the Son and Holly Spirit keep you all.
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pearl sina maneno ya kusema zaidi ya kuwatakieni huruma ya mwenyezi Mungu, awape nguvu na uvumilivu wa kuvumilia msiba huu mzito wa baba yetu. Nawatakia kila la kheri katika wakati huu mgumu mvuke salama.
    My his soul rest in peace.
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Oooh My . . . . .

    RIP Baba Pearl . . . .

    Mungu awafariji sana Wafiwa wote na kuwatia nguvu.
     
  14. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anayejua masiba uliko na kama wa JF tunafanya nini kwa mwanajamii Mwenzetu?

    RIP Baba wa Mwenzetu Pearl
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mpendwa P, pole sana. Mungu akupe nguvu wewe na ndugu wote muweze kuukabili huu msiba mkubwa wa kumpoteza Baba.

    Roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu ipumzike kwa amani...Amina!
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba amefia nje ya nchi na kwahiyo Pearl anafanya maandalizi ya kusafiri.. Na hii inahusika na kutafuta VISA na Air Ticket... And if all goes as she has planned atasafiri leo usiku.
     
  17. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amina Kyabushaija!
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Exactly as JF members are all over Tanzania and beyond. Tunaweza kuwakilishwa ama kushiriki pia kama tuko karibu.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana mdogo wangu Pearl...mungu akupe nguvu.
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana Pearl Mungu akutie nguvu
     
Loading...