Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba niliouhudhuria leo...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Dec 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Leo majira ya mchana nimepigiwa simu na rafiki yangu akinijulisha msiba uliompata mdogo wake kutokana na hizi mvua zinazoendelea kunyesha hapa jijini Dar.

    Mdogo wa huyu rafiki yangu amempoteza mkewe na watoto wake wawili. Wa kike mwenye umri wa miaka 7 na wa kiume mwenye miaka 5, ambao walifariki jana alfajiri kwa kuangukiwa na ukuta huko Kimara Temboni. Miili ya marehemu imehifadhiwa katika Hospitali ya Mwananyamala, na wanatarajia kusafirisha maiti hao kwenda Kilimanjaro kwa mazishi kesho mchana.

    Nilibahatika kuzungumza na mume wa marehemu hao, ingawa tukio hilo limemchanganya, lakini alimudu kunisimulia mkasa mzima ulioikumba familia yake. Siku hiyo ya jana yeye na mkewe waliamka alfajiri kama kawaida yao wakaswali swala ya asubuhi, na kisha akajiandaa kwenda kazini, lakini wakati anataka kuondoka mkewe akamzuia asiondoke na mvua, hivyo akaamua kukaa sebuleni. Wakati huo huo mkewe akawachukua watoto wake wawili na mtoto mmoja wa wifi yake ambaye amekuja likizo kuwatembelea na kuwahamishia chumbani kwao. Ghafla mume akasikia kishindo kikubwa akiwa hapo sebuleni, akadhani ni radi.Lakini akajiwa na wazo achungulie chumbani, alipofunua pazia akakuta ukuta umemuangukia mkewe na watoto pale kitandani, aliwahi kumuokoa mtoto wa dada yake tu kwani yeye hakubanwa sana na ule ukuta lakini akashindwa kumuokoa mkewe na hao wanae wawili kutokana na ukuta ule kuwa na kufusi. Alinieleza kwamba chanzo cha ukuta huo kuanguka ni kutokana na ngema kukatika na kuuangukia ukuta wa nyumba yake na hivyo kusababisha kazi ya uokoaji kuwa ngumu.

    Nimeguswa sana na msiba huu kwa sababu nimekuwa karibu sana na familia hii………Mwenye enzi Mungu aziweke roho za marehemu hawa mahali pema peponi…………… Amina.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Mtambuzi na mfikishie rafiki yako salamu zangu za pole kwa kupata msiba huo mzito. Ni vigumu kuamini kama mvua hii imeleta maafa kiasi hichi. Wapumzike kwa amani....Amina
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana na fikisha salamu za pole kwa wafiwa wote!
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha,pole wafiwa
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    rip friends
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana wafiwa ma mungu azilaze roho za marehem mahala pema peponi, Amina.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ni msiba mzito kwa huyu kijana, yaani we acha tu.......... nilijikuta nikitokwa na machozi pale alipokuwa analia kwa uchungu akimtaja mkewe na wanae kuwa wamemuacha mkiwa asijue la kufanya..........................ni jambo la kusikitisha kwamba analazimika kuanza maisha mapya bila familia ambayo aliizoea.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Nafikiri hizi namba tunazopewa na serikali (waliofariki) ni ndogo sana kulinganisha na iadi ya kweli.
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana kwa msiba..
     
  11. d

    dora Senior Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    pole mtambuzi jitahidi kumfariji huyo rafiki hilo ni pigo kubwa maishani kulistahimili
     
  13. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhh jamani inasikitisha sana. Poleni sana wafiwa

    RIP wote waliotangulia mbele ya haki
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni kwa msiba jamani...Its so sad...
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sikitiko.............
     
  16. like

    like Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amina, pole na msiba! inasikitisha sana!
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa wote...
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni story inayohuzunisha mno,Mungu awalaze mahali pema peponi..amen
     
  19. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    May them rest in peace
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Innalillah wainna ilayh rajiun. Mungu atampa subra rafk yako Inshaallah. Mpe pole zetu kwa niaba
     
Loading...