Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Nachingwea t.t.c

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tisa desemba, Mar 18, 2012.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepokea taarifa za msiba wa mwanafunzi wa chuo cha ualimu nachingwea aitwaye anna tuli mwaka wa kwanza (grade iiia) kilichotokea huko wilayani ruangwa-lindi alikokuwa akifanya mazoezi (teaching practices). Anna amefariki leo alfajiri baada ya kuugua maralia kwa mda mfupi. Mipango ya mazishi inaratibiwa na chuo kikishirikiana na familia ya anna iliyoko mkoani manyara. "bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe, poleni wana nachingwea t. T. C na familia ya anna tuli" source mwalimu mkuu kitandi s/m- ruangwa.
     
Loading...