Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mzito wa mama yetu, mwalimu wetu mpendwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Jun 17, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msiba mzito wa mama yetu, mwalimu wetu mpendwa mama yetu na mwalimu wetu mpendwa Frida Mtunguja ambaye alikuwa anafundisha shule ya msingi chumbageni tanga amefariki jana tarehe 16/06/2009 saa 22:46:12 katika hospitali ya bombo baada ya kuugua maradhi ya homa ya manjano.

    Msiba utakuwepo nyumbani kwake kisosora tanga na mipango ya mazishi inafanywa na ndugu na jamaa.

    Kwa wale wanaoguswa kwa njia moja au nyingine hasa wanafunzi wa chumbageni ambapo marehemu alikuwa anawafundisha tunawapa pole sana. Kuhusu michango yenu inaweza kutufikia hapa nyumbani au hapo shule ya msingi chumbageni tanga.

    Ukiwa kama ndugu, rafiki au jirani unaombwa kufika katika msiba huu wa mama yetu /mwalimu wetu mpendwa.

    Kwa mawasiliano ya kutuma michango yako piga namba hii +255717062827 ni mwanae anaitwa mMichael Kuziwa (huyu alisoma Galanos Sekondari alimaliza mwaka 1999 form IV)
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Rest In Peace.
     
  3. s

    sinani Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    poleni sana wadau ni mapenzi ya mungu
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka tulikuwa na Dada mmoja naitwa Beatrice Mtunguja. Tulisoma nae Mkwawa Comlex Casino miaka hiyo 1996-98....hivi......Naamini atakuwa na undugu na marehemu...

    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU PEMA PEPONI.... AMEN
    NAAMANI WANA JF WAKO NANYI KATIKA KIPINDI HIKI CHA MAJONZI..
     
  5. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    p.k.a. Mama Mtunguja
     
  6. c

    cesc Senior Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rip we will miss you forever
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    RIP Mwalimu!
     
  8. J

    JituParaTupu Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mama....Mwalimu....Kapumzike kwa amani. Sisi tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi.
     
  9. m

    mapinduzikweli New Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Poleni sana wadau mungu amuweke mahali pema peponi. Hata mimi namkumbuka huyu dada Beatrice Mtunguja kule complex bomba tatu miaka ya 1996-1998 enzi za mzee Rugunjamheto na akina Nguwi.Poleni sana ndugu zangu.
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa michango yenu tunajua mko pamoja na sisi ok sasa ukifika hapa nyumbani ni bora zaidi na kuhudhuria mazishi lakini wanandugu tukipanga tutawapa taarifa wadau wote.
    Kufika kutoa mkono wa pole
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kalale pema mwalimu.
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Shiumiti nami nilipoona hilo jina la mtunguja nikamkumbuka Beatrice Mtunguja wa Mkwawa enzi hizo maana nilikua nae Bweni moja.

    all in all poleni sana wafiwa.
     
  13. a

    ally abbas New Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia ndio inateketea wazuri wote na wenye faida wanaondoka

    MUNGU AILAZE ROHO YA MWALIMU WETU MAHALI PEME PEPONI
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Rip mwl mtunguja
     
  15. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni pastor.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Poleni sana kwa msiba mkubwa, Mwenyezi Mungu amlaze marehemu mahali pema peponi~AMEN
     
  17. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    p.k.a = pumzika kwa amani? Haya Punda, naona umeongeza neno moja katika Kiswahili. All in all R.I.P(marehemu).
     
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    R.I.P mwalimu mtunguja.
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakika sisi ni wa M'Mungu na kwake sote tutareje.

    Moja ya kazi ninayo iheshimu sana hapa duniani ni Ualimu, kuondoka kwa Mwalim huyu ni moja ya pigo kubwa sana kwa wale wote waliopitia kwake kwa njia moja ama nyingine.

    Basi nami nachukuwa nafasi hii kuwakilisha rambi rambi zangu kwa wafiwa, na Insha'Allah M'Mungu atawapa nguvu, uvumilivu na subra katika kipindi hiki cha maombolezo ya msiba huu mkubwa wa mwalimu wetu, mama yetu, dada yetu, rafiki yetu na jirani yetu aliye jitolea kwenye wito wa kutufundisha sisi na watoto zetu.

    M'Mungu hawe nanyi kwa kipindi chote hiki cha majonzi Insha'Allah.



    XP
     
Loading...