Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Mwakyembe afiwa na mama yake

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwikimbi, Mar 8, 2009.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa na shujaa wetu, Hon Dr. Harrison Mwakyembe amefiwa na mpendwa Mama yake mzazi, kwa mujibu wa mtangazo ya vifo ya Radio Free Afrika monitored here in Mbeya this morning

    Mpendwa marehemu mama huyu atazikwa huko Kyela siku ya Jumatano

    POLE SANA DR. MWAKYEMBE, MUNGU AKUTIE NGUVU!
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    duh.. nilizungumza na Dr. juzi (alhamisi) kabla hajaenda Zambia, na alikuwa anamuangalia mama yake pale hospitali na nilimpa pole ya kuuguza kwa niaba ya marafiki zake wengi na kumwombea mama uponyi. Hivyo nimezipokea habari hizi kwa mshtuko mkubwa na majonzi. Namtakia wakati huu faraja kubwa yeye na familia nzima, saa na wakati huu wa huzuni.

    Mungu ailaze roho ya Marehemu mahali pema peponi. Amina.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    RIP Bibi yetu ukapumzike kwa amani...tupo tunapambana na Baba yetu Mwakyembe...ukamuombee sana nasi tunamuombea.
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana Dr Mwakyembe pamoja na familia yako Ndugu na jamaa

    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mama mzaa chema
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana Daktari na RIP kwa mama yenu mpenzi
     
  7. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa Mhe na familia, ndugu jamaa na marafiki. Upumzike kwa amani Bibi!!
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP mama
     
  9. n

    nzala Member

    #9
    Mar 8, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole san Mh.Mwakyembe.Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu.Amina!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mh Mwakyembe kwa msiba huu mzito,, tunakuombea uweze kupita salama katika kipindi hiki kigumu!! Mungu amlaze mahali pema Amin
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pole sana mhe na familia yako
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Bwan alitoa na Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe. RIP mama.
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa mbunge na Shujaa wa taifa, Brother Mwakyembe pole sana na Mungu akupe nguvu sana, ndugu zako katika ukombozi wa taifa tunaipokea hii habari ya msiba wa Mama yako kwa roho nzito sana na huzuni kubwa sana.

    - Taifa linakuhitaji sasa kuliko wakati wowote toka tupate uhuru, tunakuombe a kwa Mungu akubariki na uweze kukipita kipindi hiki cha majaribio bila kutetereka, na tuko pamoja na wewe brother katika majonzi na hata kwa hali na mali ikibidi tutawasiliana na wewe on this.

    Mungu akubariki wewe na familia yako, na pia amuweke pema peponi marehemu mama yako.

    FMES!
     
  14. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #14
    Mar 8, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dr Mwakyembe na Family,
    Poleni sana kwa msiba huu mkubwa. Ni wetu sote. Kifo hakina mwenyewe na huja kwa wakati uliopangwa na mwenyewe bila sisi kuchagua. Tunachoweza ni kuwa karibu yako na familia yako kwa wakati huu mgumu. Mwenyezi awatie nguvu na faraja.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole Mh Mwakyembe, kipindi kigumu hiki kwako tupo pamoja katika sala marehemu apumzike kwa amani

    Masa
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Mar 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    MWENYEZI MUNGU Mwingi wa rehema awatie nguvu wewe,familia yako ,na watu wote wenye mapenzi mema walioguswa na msiba huu kwa namna moja au nyingine!!!

    BWANA ALITOA ,BWANA AMETWAA ,JINA LA BWANA LIHIMIDIWE!!!!

    AMEN!!!
     
  17. D

    DawaKali Member

    #17
    Mar 8, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana Dr Mwakyembe na wana familia wote.
     
  18. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mh Mwakyembe na dua zetu zimwendee marehemu.
     
  19. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    - Nimeongea na Dr. dakika chache zilizopita, kila kitu kiko under control na msafara wa kuelekea Mbeya kwa mazishi utakuwa ni kesho mchana saa saba, na mazishi yatafanyika huko siku ya Jumanne.

    - Pia tumemfikishia ujumbe wa majonzi ya wana-JF, na Again Mungu amuweke mahali pema peponi marehemu.

    FMES!
     
  20. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Dr kwa msiba huu mzito.
     
Loading...