Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Mtambuzi amefiwa na Mama yake mdogo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Dec 11, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani wanajf, member mwenzetu amefiwa na mama yake mdogo na sasa yuko safarini kwenda msibani Moshi. Tumuombee ktk sala zetu afike salama na marehemu apumzike mahali pema peponi, Ameen. Sisi tulimpenda ila Bwana amempenda zaidi, jina lake lihimidiwe.

    Mazishi yatafanyika KESHO, jumatatu 12/12/2011 huko SAME (milimani)

    Kwa members walioko maeneo ya Arusha na Moshi mnaweza kuungana na mwenzetu physically.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Mazishi lini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huu ni mwaka wake kwa kweli
    mpeni pole saana
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    usiniambie mtambuzi ni mchaga!! pole mkuu,jaribu kuonana na rejao huko
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Poleni sana
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole nyingi zimfikie yeye na familia yake yote.
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Pole sana mzee wetu mtambuzi.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa,
    Mtambuzi pole sana. Mungu akupe ujasiri.

    Hebu wasiliana na Mtambuzi akujuze mambo ya msingi yafuatayo;
    1.0 Mazishi yatafanyika lini.
    2.0 Mazishi yatafanyika wapi.

    Natumaini baada ya hapo watu tunaweza kujipanga kuona jinsi ya kujumuika na mwenzetu Mtambuzi.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu..
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mazishi yatafanyika SAME (milimani) na mazishi ni kesho.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    R.I.P mama mdogo wa mtambuzi.
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole wafiwa Mungu awape nguvu
     
  14. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP mamdogo
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa, kwa Same sidhani kama ninaweza kufika kwa kesho. Nilidhani Moshi Mjini au pembezoni kidogo.
     
  17. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du Namuombea kwa Mungu ampe moyo wa ujasili,kwani mwaka huu hajaufurahia kabisa,Poleni sana nduguzangu hii hali haikwepeki Mungu awe pamoja nanyi.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana mzee mwenzagu Mtambuzi. Mwenyenzi mungu akujalie nguvu na umsindikize nduguyo salama.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Sipo Moshi kwa sasa mkuu. Nisingekosa kumpa kampani mzee mwenzangu Mtambuzi. Ninaamini atamaliza salama.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole Mtambuzi
     
Loading...