Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mkubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Mar 21, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimefiwa na Mama Yangu Mzazi Hospitali ya Selian Mjini Arusha.
    Alikuwa na tatizo ya maji kwenye mapafu. Nashauri tuwe tunapima afya zetu kwani tatizo kama hili likijulikana mapema linatibika. Kama bado una wazazi wanakutegemea wasaidie kuwacheki afya zao kwani unaweza sogeza umri wao mbele

    Sisi lilijulikana late so it was too late.

    Asanteni sana.
     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, Mwenyezi Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu. RIP Mama BB
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yangu, Na nashukuru kwa ujasiri wako wa kuikumbuka JF hata kwa wakati mgumu ulionao. Ni upendo wa kweli umeonyesha kwetu. Mungu amlaze mahali pema.

    HP
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Pole sana kamanda....roho ya mama ipumzike mahali pema peponi......
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole sana my dear
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Blue Balaa pole sana msiba upo wapi na mazishi yatafanyika wapi?
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu! NAKUTAKIA MOYO MKUU!
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole sana BB kwa msiba mzito, Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu. asante pia kwa ushauri wako.
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    pole sana ndugu yangu! kila nafsi itaonja mauti, kikubwa ni kumwomba Mungu atunusuru na maovu ya dunia hii.
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana aisee.Kuondokewa na mama ni msiba mkubwa sana.
    R.I.P mama
     
  12. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu..msiba wa mama unauma sana...tukuombee tuu mungu akupe ujasiri katika kipindi hiki kigumu kupita vipindi vyote duniani...sisi sote tu njia moja ni wakati sasa umefika tuamini kuwa kifo kipo na tunapita wote...RIP Mama
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tupo pamoja
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu. uchungu wa kufiwa na mzazi hausemeki, mm pia yalishanikuta,
    JIFARIJI NA UJIPE MOYO MKUU UKIJUA KWAMBA, kWA MUNGU TUMETOKA NA HUKO HUKO TUTAREJEA.
    WAKRISTO TUNAAMINI KUISHI NI KRISTO NA KUFA NI FAIDA.
    LALA SALAMA MAMA!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole sana!
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa.
    Na pole sana pia Mungu akupe nguvu katika kindi hiki kigumu.
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,947
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Pole sana kiongozi, mungu akujaalie faraja kwenye kipindi hiki kigumu!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu
    Mwenyezi Mungu aipumzishe roho ya mama kwenye mwanga wake wa milele
     
  20. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Blue,
     
Loading...