Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mkubwa ziwa Victoria..wanafunzi 18 wafa maji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Aug 5, 2010.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Source: Lukwangule.blogspot
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu Aweke Pahali Pema Roho Za Walio Angamia. Amina.

    Inasikitisha sana kwa kweli.
    Wanafunzi 18 kwenye mtumbwi??! Ni mitumbwi ya aina gani hiii kwenye ziwa Victoria inaruhusiwa kubeba watu 18 jamani??
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    jamani hizi ajali zimezidi.....huu mtumbwi umeua wanafunzi 18,juzijuzi basi limeua 16,kuna mtumbwi mwingine mto rufiji uliua wanafunzi 11 hivi,na ile hiace ilipondwa na tanker iliua zaidi ya 10......hizo ni ajali chache tu ninazokumbuka/nilizosikia.....hivi hii serikali inathamini kweli nguvukazi na maisha yanayopotea kizembe namna hii???
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,550
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa wote popote mlipo.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Innalillah wa-inna ilaihi raji'un

    Verily to Allah we belong & to him we shall return

    Surely Allah takes what is His, and what He gives is His,
    and to all things has appointed a time...

    May Allah have mercy on them and grant their family much patience...

    Ameen
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni mtumbwi ya mbao kawaida labda una urefu wa futi kama kumi na kimo kama fut 4 au 5.Kuna mitumbwi inabeba hata watu 30. Usishangae ziwa kuna visiwa vidogo ndani ya ziwa victoroa mu wanafunzi wakitaka kwenda shule inabidi watumie mitumbwi kwenda visiwa vingine.

    Kuna visiwa niliwai Kwenda miaka ya nyuma ziwa victoria kuna jamaaa kwa jina la KITANA huyo ndo rais wa hivyo visiwa. watu walikuwa hawajui cha RAIS wala RC wala RPC.

    Tuamini Tusiamini jamnani tanzania ni kubwa sana kuwa managable kwa viongozi tulionao

    Kipindi hiki cha miezi ya sita saba na nane huwa kuna upepo mbaya sana ziwani.

    Roho za marehemu zipumzike kwa amani.
     
  7. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Amina, jina lake lihidimiwe.

    Mungu ametwaa, Mungu ametoa, kazi ya Mungu haina makosa, tushukuru kwa kila jambo.

    E Mungu baba wa huruma, ahsante kwa kuviua vitoto vya darasa la pili kifo cha kikatili.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duh maskini! mungu awape subira wafiwa wote na awaweke pema peponi hao waliotangulia.

    hizi ajali hapana kwa kweli ...................ni too much
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Poleni wafiwa, duniani tunapita wote ila kutangulia ndo kwaogopesha. Tena wanafunzi, yawezekana kulikuwa na raisi wa baadae hapo.

    Poleni sana, tujikazeni katika kipindi hiki cha majonzi.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP jamni inasikitisha sna
     
  11. s

    schulstrasse Senior Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP:disapointed:
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole ndugu jamaa na marafiki wa wafiwa ni habari ya uchungu sana.
     
Loading...