Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mkubwa wateja wa TEDET

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 16, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Serikali imepiga marufuku na kusitisha shughuli zote zilizokuwa zikifanywa na ile taasisi ya kutafutia watu viwanja mkoani Pwani na Dar.

    Imegundulika kuwa ilikuwa ni ya kitapeli!
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Source Mkuu.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :confused:......?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu tuwekee chanzo cha habari
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wameisha dhulumiana, najua mtabisha TU !
     
  6. T

    Tsidekenu Senior Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu sema vizuri, hii ni ile inayohusiana na mradi wa bonde la mto rufiji pia?
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa sinukui vyombo vya habari kama baadhi yenu mnavyofanya, huwa natafuta mwenyewe, hivyo chanzo ni mimi, kama una mashaka fuatilia vyombo vya habari kuanzia leo saa 1 jioni
     
  8. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapana, hawa huwa wanatangaza kuwa wanawatafutia watu mashamba mkani pwani, na wanataka watu wa dar na Pwani, kisha wankusafirisha mpaka huko, wanakupimia na kukumilikisha, wewe unawalipa pesa kidogo sana,

    Hawa hawausiki na mto Rufiji, wao wanaishia hapa hapa karibu
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nyie huwa mnakariri magazeti, mimi nafuatilia mwenyewe, kama una mashaka fuatilia vyombo vya habari kuanzia leo saa 1 jioni, maana hivyo nyie mnaviamini kuliko mimi
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hawa si wale wanatangazwa sana na Tumaini FM?
     
  11. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama ndio hao, maana hiyo tumaini FM sijawahi kuiona
     
  12. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa naona umesahau Geographia. part of Rufiji river is located within Coast Region, kwani daraja la Mkapa lipo wapi sio pwani ile?
     
  13. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa huenda wamepata ile hela(mtaji) waliokuwa wanatafuta sasa wanaua mradi kwa makusudi. jamani huu ufisadi wa kuibia watu utaisha lini? they should be taken to task
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia nimegundua kuwa ndio hao hao
     
  15. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Serikali ya mkoa wa pwani inatakiwa kuwajibika, maana ilikuwa inawaona, ilichokuwa inafanya ni kuwataadhalisha wananchi tu, na huku jamaa hao wanaendelea,

    Walitakiwa kuwakamata mala moja.
     
Loading...