Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mkubwa swissport dar es salaam;burian mr muyanza tulikupenda mungu amekupenda zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 31, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu wapendwa
    wote wafanyakazi wa swissport dar jro na east africa nzima polen kwa msiba mkubwa wa ndugu yetu kaka yetu
    mr muyanza loadcontroller aliefariki kwa ajali ya gari pale njia panda airport kwa kugongwa vibaya na gari leo mchana
    mungu awajalie uvumulivu ndugu jamaa familia yote pamoja na management yote ya swissport
    bwana ametoa bwana ametwaa
    amen
     
  2. m

    mchongi Senior Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Muyanza
     
  3. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    My heart and thoughts go out to his family.
    Om Shanti Shanti Shanti
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Oohhhh my god
    jamani huyu baba atakumbukwa kwa kutujaza matumbo apart kuwa kikazi alikuwa mjasiriamali wa kuuza vyakula kupitia mkewe hope akuna aliekmopa jamani naomba kama kuna mtu ana deni lake ni wakati huu wa kuongeza deni mara mbili na kutoa kwa familia yake alikuwa na upendo wa ajabu aisee we kuandika kubeba chakula toka mburahati unakuja kuishia kuandika majina watu zaidi ya 20 na hela baada ya keshokutwa kama si wiki ukikutana na wale maharamia leo kazi aijachanganya utasema anasubiri abiria kwenye daladala

    rip muyanza boy hope wana swissport munguawape uvumilivu pia
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Goodness gracious me !!! RIP life is extremely cheap in TZ
     
  6. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa.
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tooo bad ..RIP Munyanza!!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    poleni wana-Swissport... poleni familia...
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    unauma sana kifo cha namna hii,watoto wanajua baba atawaletea chakula na fedha kumbe ndio kawatoka bila hata ya buriani.ngekuwa dar huyo dreva ningemtundika miaka 30 na kufilisiwa mali zake watoto wa marehemu wapate kuishi.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mwombee uko aliko ambako akuna alieenda akaja kutujuza kilichopo huyo dereva mwachie mungu amalizane nae
    pole sana mfiwa yaaaaaaaaniii inaumiza sana sana jamani nasikia kaingia asbh akaomba akanywe kachai chake pale njiapanda
    loh burian tena muyanza
     
  11. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    rip muyanza
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    RIP mpendwa.
     

    Attached Files:

  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa hiyo attachment ina uhusiano gani na marehemu
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka huyu Mzee ameniuzia sana Pilau pale Airport
    Mungu ampumzishe kwa Amani,pole kwa familia yake hasa mkewe ambaye ndiyo alikuwa anaandaa chakula.Pale njia panda inatakiwa waweke mataa sababu magari yanapita kwa kasi sana na ajali zinatokea mara kwa mara
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mpwa hope huna deni lake??
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mungu atamuweka mahali panapostahili
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Kaka sijawahi kukopa,hivi karibuni halikuwa haonekani nahisi alikuwa likizo ,nilimuona last week
     
Loading...