Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Minneapolis

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAK, Mar 26, 2011.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    MSIBA MINNEAPOLIS- RIP SHEDRACK BALIRA



    Ndugu, Jamaa na Marafiki,​


    Tunasikitika kutangaza kuwa Watanzania wenzetu Meshack Balira amefiwa na mdogo wake Shedrack Balira aliyefariki Minneapolis asubuhi ya March 21, 2011.​

    Marehemu alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa wa Asthma lakini haijulikani kama ugonjwa huu ndiyo uliosababisha kifo cha marehemu. Marehemu alikuwa na na umri wa miaka 47.​

    Mwili wa marehemu utasafirishwa kuelekea kwao Misenye, Bukoba Jumatatu (March 28, 2011) kwa mazishi​

    Shukrani kwa wale wote waliofanikisha kwa namna moja au nyingine kuchangia katika gharama za kufanikisha kuusafirisha mwili wa marehemu na wanaoendelea kufanya hivyo.​

    Kwa maelezo zaidi wasiliana na hawa wafuatao:​

    Patrick Vedasto - 763-458-0353​

    Josiah Kibira - 763-229-2495​

    Joel Mburu - 952-217-0264​

    Charles Semakula - 952-465-1130 ​

    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN na awape nguvu na faraja wafiwa katika kipindi hiki kigumu kwao.​

    Upumzike kwa amani Shedrack.​
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,219
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Rest in peace
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    May God rest his soul in peace!Pole nyingi kwa wafiwa!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    RIP Mungu awape nguvu ndugu wa marehemu
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sad news!poleni wafiwa mungu awape faraja
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Poleni sana..

    R. I. P
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Uchungu ulioje kupoteza nduguyo... Too young to die!
     
  8. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    RIP Mungu awape nguvu ndugu wa marehemu na wote wanaoguswa na msiba huu
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Poleni sana..

    R. I. P
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu, imeandikwa, binadamu aliyezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi duniani ni chache sana nazo zimejaa kila aina ya dhiki na taaabu. RIP Shedrack B
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mungu Amlaze Mahala Pema - Amen!
     
  12. c

    chetuntu R I P

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa wote , Mungu amlaze pema .
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    poleni sana
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Apumnzike kwa Amani
     
  15. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mungu awatie nguvu.
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bwana alitoa na bwana ametwaa, JINA LAKE LIHIMIDIWE! Amen
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ya mungu haina makosa, pole sana kwa wafiwa mungu awape nguvu na faraja. Amen.
     
  18. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wanajumuia wa Minneapolis (na St. Paul). Nina imani kuwa bado mpo pamoja kama miaka iliyopita (early and mid 2000) na labda hata Umoja Society bado ipo hivyo mtafarijiana kwa karibu. Poleni sana familia ya Balira na marafiki wote."Wana heri wale wanaokufa katika Bwana" (Kama Shedrack).

    May Shedrack's Soul Rest in Eternal Peace, Amen
     
Loading...