Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Michigan - Mama Suma M. Ngonyani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 26, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    It is with sorrow and regrets that I inform you about
    the passing of Mrs Suma Mwankenja Ngonyani who died
    in the early hours of Monday March 24, 2008 in Lansing
    Michigan.

    The late Suma was suffering from celvical cancer and
    was under going treatment till the time of her death.
    Please pray for Suma to have a peaceful resting place,
    and that her husband Prof. Deo Ngonyani, children and family
    will have strength through this difficult time.

    The body of Mama Suma is expected to be returned home to Tanzania
    for burial in the coming days. In order to accomplish
    this, we ask for your help in raising the necessary
    funds to make it possible. A memorial account has been
    opened with the following information.

    SUMA MWANKENJA MEMORIAL ACCOUNT
    M.S.U.F.C.U (Michigan State University Federal Credit Union)
    P.O. BOX 1208 EAST LANSING
    MICHIGAN, 48826

    Account # 34627707
    Routing # 272479663


    If you have any question please call

    Deo Ngonyani - 517 614 3543
    Frank Mwakasisi - 269 321 9900
    Martin Korosso - 734 239 3935

    Thanking you in advance

    Martin.

    Tunawapa pole familia nzima ya kina Ngonyani na Mwankenja kufuatia msiba huu mkubwa.
     
  2. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Poleni ndugu wafiwa. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mama mahali pema peponi, Amen.
     
  3. Yunic

    Yunic Senior Member

    #3
    Mar 26, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa. Tunawakumbuka kwenye maombi yetu.
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bwana ametoa na bwana ametwaa, sisi tunampenda ila yeye anampenda zaidi.

    mungu ampuzishe pahala pema and rest in peace


    tunawatakia wafiwa moyo wa subira na faraja kwa msiba huu mkuu wa kuondokewa na kipenzi chao na tunawataka wajue tuko pamoja nao kwa maombi
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    rest in peace mama Ngonyani. Its our way to meet the creator, I pray that strength fill your family members. May the safe hands of Jesus welcome you to his kingdom.
    requiescat in pace.
     
  6. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Mama Ngonyani,
    Tunawaombea faraja ya Mungu wafiwa wote.
     
  7. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #7
    Mar 27, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mungu awape amani yake wakati huu mgumu wote ambao amewaacha mama yenu kipenzi.
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Alale Pahali Pema Peponi. Poleni sana wanafamilia.


    SteveD.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Mar 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Waheshimiwa tunawashukuru wale wote ambao walipiga simu za pole na kwa namna moja au nyingine kutoa salamu za pole na rambirambi zao. Tulikuwa huko Jumamosi kwenye ibada ya mazishi na pia katika muda wa shukrani na kuadhimisha maisha ya mama Suma.

    Familia ilionesha kuguswa sana na ukarimu wa watu wengi kutoka kila kona ya dunia na michango yenu imewezesha kuusafirisha mwili wa mama Suma nyumbani siku ya Jumapili.
     
  11. m

    mtalii JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2008
    Joined: Dec 14, 2006
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji.
    Michango ya maiti aliyekufa UK tunapeleka wapi? nakumbuka alipokufa TOBBY ulisema tumpe KOBI.
    Tunaomba maelekezo mzee wetu.
     
  12. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2008
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe umewahi kutoa msaada gani kwa mwanadamu mwenzio? Hivi umewahi kuchangia kitu chochote au kuonesha una ubinadamu wa aina fulani? Huu ni msiba wa watu wengine badala ya kutoa angalau pole unakuja na na obsession yako na mwanakjj.

    Poleni wafiwa, Mungu awafariji.

    Asante.
     
Loading...