Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Los Angeles - Mtanzania aliyepotea LA, akutwa amekufa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Keil, Jun 10, 2010.

  1. K

    Keil JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    [​IMG]



    Takribani mwezi mmoja uliopita kulikuwa na tangazo kwenye blogs na hapa JF kwamba kuna dada yetu mmoja alipotea na akawa anatafutwa na ndugu zake.

    Taarifa iliyotolewa kwenye local TV stations za Southern California zinasema kwamba mwili wa huyo dada ulipatikana jana nyuma ya nyumba aliyokuwa akiishi. Ulikuwa umefungwa kwenye mifuko ya plastic na blanket kama takataka.

    Mume wa marehemu anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika na mauaji hayo. Dada huyo alikuja kwa ajili ya kusomea kozi ya Uuguzi na alikuwa anasoma ili awe Registered Nurse. Ameacha watoto 2.

    Lilian Mgonjwa alihojiwa na kituo cha TV kutoka makazi yake huko Long Beach. Kama kutakuwa na taarifa za ziada ninatumaini tutaendelea kujulishana.

    Bwana Ametoa, Bwana Ametwaa, Jina lake lihimidiwe.

    NB: Modes, kwa kuwa tangazo lilitolewa hapa kwenye Jukwaa la Siasa niliona ni vyema nikatoa taarifa hizo hapa na baadaye mnaweza kuihamishia popote mtakapoona inafaa kuwekwa.
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hofu yetu imetimia. Mungu ailaze roho ya merehemu mahali pema peponi!
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So sad, RIP Caroline
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari hizi ni za kuhuzunisha sana..bado tulikuwa tunatarajia angepatikana akiwa na uhai.
    Mungu amlaze pema peponi.
    Amen
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh..dunia tambara la deki.

    Poleni wafiwa

    RIP Marhum
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu awajalie FARAJA yake.. Poleni sana!
     
  7. L

    Lady JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    poleni sana!
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Samahani kwa kunielewa tofauti. Aliyefariki ni Caroline Mmari. Huyo Lilian Mgonja ni ndugu wa marehemu.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Poleni Sana,

    Nakumbuka yule binti ni Carolyne Mmari, na huyo mtoa taarifa Lilian Mgonja maidem name yake ni Lilian Mmari, jee hawa ni ndugu?

    Pia yoyote mwenye taarifa zozote kuhusu binti anayeitwa Joyce Mmari, Helga Mmari na Hosiana Mmari ambao wote wako huko US naomba anitumie kwa PM. (mimi ni private interested party)

    Ndugu, jamaa na marafiki, poleni sana.

    RIP CAROLYNE MMARI.
     
  11. K

    Keil JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ohooo i was shocked with news ndo maana. Huyo Lilian atanisue.
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP Caroline.
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nadhani kuwa huyu Lilian Mgonja ni mke wa Gray Mgonja anayekabiliwa na kesi hapo dar; na huyu marehemu Caroline pia ni ndugu yake.

    Kupotea mtu mzima kwa muda mrefu si jambo la kawaida; hata mini nilikuwa na wasiwasi kuwa ndugu yetu huyu anaweza kuwa hayupo hai tena. Kwa kuwa mwili wake umekutwa ukiwa umefungwa kwenye mfuko, ni wazi kuwa aliuliwa na mtu wa karibu naye. Ukweli utajulikana hivi karibuni tu, polisi wa wenzetu wanajua sana kutatua kesi za namna hiyo

    Mungu ailaze pema pepono roho yake.
     
  15. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Sasa miezi yote hiyo wamekuta mwili au nini? This is sad indeed. Ila taarifa ya awali haikusema kuwa ameolewa na pia ilisema ameacha mtoto mmoja tu. Poleni sana wote
     
  16. c

    cerezo Senior Member

    #16
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rip
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu.

    Familia nawapa poleni na Mungu amweke mahali pema peponi.Amen.

    This is extremely sad.
     
  18. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Pamoja na masikitiko haya, Binafsi naomba hili liwe fundisho kwa wale woote walioona hili kama tukio la mzaha na kuanza ku-joke. Ni rahisi ku-joke tukio lisilo kuhusu. Wengine tuliona hatari mapema sana. That is US.
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    doh,R.I.P CAROLINE,lakini kuna swali najiuliza hapa,kwanini hawa dada zetu wanapotea ghafla na mara wakipatikana ni maiti tayari,tena mara nyingi inakuwa hivyo imekatwakatwa vipande na imetiwa ndani ya mfuko,inasikitisha sana kwakweli.
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana; Nawaza hali waliyonayo wanawe! Mungu awatie nguvu wote walioguswa na hili!
     
Loading...