Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba London

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Aug 6, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    As received...
    Inna lillah wa inna 'ilayhi rRaji'un

    Hakika sisi ni wa M'Mungu Na Kwake Ndio Marejeo.


    [​IMG]

    FAMILIA YA BWANA MUSSA OMAR BALOLA NA WANAFUNZI WOTE WA NORTHBURY PRIMARY SCHOOL, BARKING LONDON WANAYO MASIKITIKO MAKUBWA YA KUFIWA NA MTOTO, RAFIKI, KAKA, MDOGO WAO ALIYE JULIKANA KWA JINA LA ABDUL-HAKIM DANIEL BALOLA KILICHOTOKEA MOMBASA, KENYA TAREHE 2/08/2009.
    MSIBA UPO NYUMBANI KWAO

    59A MARBOROUGH ROAD
    EAST LONDON
    E7 8HA
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,818
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape nguvu na faraja Wazazi, Ndugu, Jamaa na Marafiki wa marehemu katika kipindi hiki kigumu kwao~AMIN
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    poleni wafiwa na mwenyezi mungu hawape nguvu wakati huu mgumu.
    mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi,amin.
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    It is really sad when we lose such young lives.
    Mwenyezi Mungu amrehemu roho yake.
    Amin.
     
Loading...