Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSIBA: Kamishna wa Forodha (TRA) ndugu Walid Juma afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nokla, Oct 8, 2012.

  1. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Amefariki usiku wa kuamkia leo nchini Ufaransa akiwa kwenye matibabu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa.
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa. RIP Walid Juma.
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RIP Walid juma
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    RIP Walid na poleni wafiwa wote.
     
  6. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi muhimbili bado kuna mgomo? Poleni wafiwa akapumzike huko mola anapoona panamstahili.
     
  7. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mhhh ndio maana watu walihoji sana uteuzi wa yule kijana wa Barclays....wengi walidhani Walid ndo angefaa sana kuchukua nafasi ya mzee Kitilya akiondoka
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    RIP
    Madaktari Wafaransa nao ni madaktari kama wa bongo tu tatizo vifaa....!
    Any way wenye hela zo wacha wakauguziwe mamtoni bhana............!
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wenzake wanaenda India yeye amekwenda Ufaransa, kama angekuwa India angepoa kma unabisha wauulize wale wagonjwa wawili wa Mbeya.

    RIP Fisadi wa TRA
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    RIP Walid Juma.
    Pole kwa wote walioguswa na msiba huu.

    Kwa hakika TRA imepoteza mojawapo ya watu makini sana!
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Walid juma ameshatibiwa india sana, amekaa apollo kwa miezi kibao kabla ajaenda ufaransa, na hii ni refer kutoka apollo maana hata wahindi kuna magonjwa nao wanakurfer kwingineko,,, mara nyingi muhindi akikupa refer somewhere else lazima iwe kwenye best centres in the world mara nyingi ni germany, france au usa...
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    R.I.P Warid juma
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anaumwa nini hasa? Au cancer?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    duuuh iyo hela ingejenga dispensary ngapi hapa nchini mtu mmoja anatibiwa kwa bilioni 2 na watu millioni moja wanakufa kwa kukosa dozi ya malaria ya sh 2500
    apumzike kwa amani
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Du wanafia india,uk,ufaransa watu na miela yao,Tanzania hii hii
     
  16. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yaan we acha tu, nilienda na b mkubwa apollo nilitaka kudata,, yaan rum tu ndan ya hospital international division cheapest ni kama usd 200 per day, bado msos maana hospital apollo wame outsource kwa catering company nayo inaleta invoice daily, bado bili ya surgery, vipimo na matibab yote.. na haraka haraka matibabu sio chini ya mwezi, hapo ujaweka matibabu na ni mwendo wa madolari tu,,, japokuwa ndugu,jamaa na marafiki walijichanga but hizo cost ni noma...

    Raha ya hawa wenzetu wanatibiwa na serikali so yeye haulizi hata bei ni shangwe tu, maana kipindi nipo kule alikuwepo fataki wa lulu yule mbunge.. Yaan anakaa hospital hajui hata bei zinakuwaje as serikali inalipa, we unawaza hela nikiishiwa itakuaje ye anacheka cheka tu as kila kitu kalipiwa
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,851
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Inna lillah wa inna illaih rajiuun!!!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani acha tu kwanini wasoboreshe humu nchini? basi hosptal zote humu zifungwe serikali itoe tamko kila mtu aende nje
    mbona wao hawatibiwi humu?
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Definetly he was one of the best! RIP Walid Juma.
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Majority are corrupt au hujawahikuingia kwenye 18 zao ukajionea maajabu ya TRA?
     
Loading...