Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Halinga hatunaye

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Indume Yene, Dec 25, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa zamani wa CCM jimbo la Mbozi Mashariki Edson Halinga(68) amefariki dunia usiku wa kuamkia jumanne. Marehemu aliyekuwa akiishi mtaa wa Vilolo mjini Viwawa Mbozi alifariki dunia kutokana na ugonjwa wa Moyo. Marehemu alikuwa akipata matibabu katika hospitali ya Viwawa kabla mauti hayajamfika.

    MUNGU AMUWEKE MAHALI PEMA PEPONI.....AMINA
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Edson.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 160
    R.i.p. Ndugu halinga. Bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    RIP Edson Halinga. Poleni sana wafiwa.
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe. Amen.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...