Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba chuo cha utumishi wa umma Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by suleym, Aug 17, 2011.

  1. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    habari za kusikitisha zimetokea leo asubuhi mjini mtwara ambapo mwanafunzi wa kike amefariki dunia, mauti yamemkuta gesti akiwa na mwanaume. Mwanaume huyo alikuwa amemchukua mwanafunzi huyo na kwenda nae gest moja iliyoko mjini mtwara haijulikani kitu gani hasa kimesababisa kifo cha mwanafunzi, tetec zilizozagaa mjini mtwara ni kuwa mwanafunzi huyo alikuwa alikuwa na matatizo ya kifafa. na mwanaume amjisalimisha polisi.
     
  2. K

    Kimeo Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupatie jina,tuna ndugu zetu huko
     
  3. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! poleni sana wafiwa.
     
Loading...