Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Chicago

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Nov 4, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 4, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Familia ya Dr. Eustace L. Kaijage wa Olympia Fields, Illinois, USA, inasikitika kutangaza kifo cha Bwana Elias D.Muganda, kilichotokea Chicago, Illinois, USA, tarehe 29 Oktoba 2008.
    Jumuiya ya watanzania wa Chicago na Marekani kwa ujumla mnaombwa mchango wa kugharamia na kufanikisha mazishi ya ndugu yetu na Mtanzania mwenzetu, Elias D. Muganda.

    Memorial service na mazishi vitafanyika Jumamosi, tarehe 8, Novemba, 2008.
    Mahali pa Memorial service ni,
    Leak and Sons Funeral Chapels,
    18400 S. Pulaski Rd.,
    Country Club Hills,
    IL 60478.
    Ratiba ni kama ifuatavyo:
    Saa nne asubuhi mpaka saa sita mchana, visitation ikifuatiwa na Memorial Service Kuhusu mahali na saa za mazishi mutajulishwa baadaye.

    Account maalum ya michango ya hayati Elias D. Muganda, imefunguliwa.
    Bank Name: JPMorgan Chase Bank, N.A.
    Bank Address: Chicago, Illinois 60670
    Account Name: Eustace L. Kaijage
    Bank Routing Number: 071000013
    Account Number: 800871980

    Kwa habari zaidi wasiliana na,
    Eustace L. Kaijage
    708-767-4841

    Mungu aiweke roho ya marehemu Elias mahali pema,mbinguni.

    HISTORIA FUPI YA MAREHEMU ELIAS D. MUGANDA
    Marehemu Elias D. Muganda alizaliwa mwaka 1937, Novemba, tarehe 9, Bukoba, Tanzania. Alisoma Shule ya Msingi ya Kashozi Middle School na kujiunga na masomo ya sekondari katika shule ya St. Francis College Pugu ambapo alisoma tangu kidato cha kwanza hadi cha sita (Form VI).

    Baada ya kumaliza elimu ya secondary kidato cha sita Decemba 1961 marehemu alichaguliwa kufanya kazi na East African Common Services/East African Community. Mwanzoni mwa 1962 alipata scholarship ya kuendelea na masomo ya elimu ya juu, Marekani.

    Alisomea University of New York, Buffalo, USA na kufuzu shahada ya kwanza. Baadaye aliendelea na masomo ya juu zaidi (postgraduate), University of Ohio, Athens, USA.

    Marehemu Elias D Muganda aliajiriwa na kampuni ya Spiegel hadi alipostaafu.
    Marehemu Elias D Muganda alianza kudhoofika kiafya katikati ya 2008, na kulazimu apelekwe na kulazwa hospitali mara kwa mara hadi tarehe 29/10/2008 ambapo mauti ilimfika.

    Ameacha kaka yake William D. Rwezaura, na wapwe zake kadhaa.
    Hakuacha mke wala mtoto.

    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI.
    AMINA.


    Ni kama nilivyotumiwa taarifa hii...

    Invisible
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Marahemu apumzike kwa amani.
     
  3. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Marehemu apumzishwe kwa amani huko anakokwenda.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya Marehemu mahali pema peponi.. Amina
     
  5. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Apumzike kwa amani.... Poleni wafiwa!!
     
  6. N

    Ndivyo Ilivyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina Li-llah. Tuko pamoja katika msiba huu. Apumzike kwa amani. Poleni wafiwa
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu Mwenyezi katika Jina la Yesu ambaye alimuumba ndugu yetu na mpendwa wetu Elias D. Muganda, hatimaye amemrudisha kwenye makao yake ya milele.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana Yesu libarikiwe. Amen.

    Poleni wafiwa wote. Mwenyezi Mungu awape nguvu na matumaini wakati huu mgumu katika maisha. Amen.
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Nov 4, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa na Mungu amrehemu.
     
Loading...