Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Charles Masanja hatunaye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Oct 19, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kuwatangazia kuwa meneja wa uwanja wa taifa amefariki,

    Meneja huyo ni ndugu Masanja, amefariki leo kwa ajari baada ya kuangukiwa na ukuta wa nyumba,

    Marehemu Massanja jana alikuwa uwanjani wakati wa mechi kati ya simba na maafande akiwa na afya njema.

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi, Ameni.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wafiwa poleni na Mungu mwenyewe awafariji.amen
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP Masanja!

    kaitaba; ungeiweka kule kny mtangazo madogox2 ndo mahala pake
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,193
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nawapa pole ndugu, jamaa na marafiki popote pale mlipo!!
     
  6. M

    Mwambashi Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNGU awatie nguvu na ujasiri katika kipindi hiki cha majonzi ya msiba wa ndugu yenu.
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polen wafiwa na Mungu awape faraja yake ya kweli kipindi hiki cha majonzi, Amen.
     
  8. j

    josephkibena Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika Bwana alitoa na bwana ametwaa,jina lake lihimidiwe!!.
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nilimuona jana uwanjani akiwa amepiga suti yake nyeusi akiwa mchangamfu sana, kama ilivyokuwa kawaida yake. Inasikitisha sana kumpoteza Charles Masanja. Alikuwa mtu mzuri sana. Tulimpenda lakini Mungu amempenda zaidi. May the Almighty rest his soul in eternal peace. Amen!
     
  10. s

    staloneg Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa pamoja na majonzi hayo na chanzo ulichokielezea labda ungetuambia/kutukumbusha chanzo cha huo ukuta kuanguka huenda kikawa ni nini??
    • nyumba yake haikujengwa kitaalamu??,
    • Kuta hizo ni za zamani sana kiasi kwamba kusavaivu zilikuwa zinabembelezwa??
    • Ama alikuwa akipita tu maeneo hayo akaangukiwa mkuu???
    Mimi mwenzenu napenda kushughulika na chanzo na sio kutafuta nani mchawi, Samahani kama nawaboa jamani.

    Nawatakia pole na Mungu amlaze mahala pema peponi, Amen.
     
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    RIP Masanja. sasa mimi kinachonishangaza ni kwa nini aliamua kuruka ukuta wakati alipokua akitaka kuingia ndani kwake? jamani ina maana hakuwa hata na namba ya simu ya mkewe au mtu yeyote ndani ili amfungulie mlango au ndio Islaeri alikua akimnyemelea na kumshawishi aruke ukuta ili afe? Kweli kifo tunatembea nacho bara barani na tupo nacho popote pale. Poleni wafiwa
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Rip
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    RIP ng'wana Masanja.
     
  14. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alirudi usiku saa saba, naona mawasiliano na ndani kwake either hayakuwezekana au yalikuwa hayapo ndo akaamua aruke ukuta aingie ndani. mguu ukaingia kwenye vile vidirisha vya ukuta ukavunjika, na inasemekana alikuwa amelewa
     
  15. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaaaaaaah! Eti alikuwa akijaribu kuingia nyumbani kwa kuruka ukata na ukuta ukamrudia na kumkandamiza kwenye gari na ukawa ndiyo mwisho wa maisha yake!
    R.I.P Massanja.
     
  16. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Rip
     
  17. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama umefuatilia hata vyombo vya habari vya leo, ni kwamba alikuwa anaingia ndani kupitia juu ya ukuta

    ukuta huo inaelekea haukuwa imara ukamuangukia, sijui ni kwa nini hakupitia mlangoni mpaka apande ukuta ndo aingie ndani.
     
  18. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    du kazi kweli kweli saa saba amaelewa!kweli mkewe kazi alikuwa nayo.matendo yake yanamfuata
     
  19. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    R.I.P. Ndugu Charles Massanja!

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=SMwrzlAOhZ4"]http://www.youtube.com/watch?v=SMwrzlAOhZ4[/ame]
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata mie ningependa kujua sababu za ukuta huo kuanguka

    RIP masanja
    kila mwili utaonja mauti
    FL
     
Loading...