Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba CHADEMA Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MCHARA, Aug 31, 2011.

  1. M

    MCHARA Senior Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Diwani Manoko wa kata ya Kirumba jijini Mwanza kupitia tiketi ya Chadema kafariki leo katika hospitali ya Bugando wald namba 7 baada ya kuugua kwa muda wa siku 2 kwa ugonjwa wa Pneumonia!
     
  2. A

    Ame JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Ee bwana mpe pumziko la milele na mwanga wa milele umwangazie Amina!
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa (kama taarifa hii ni ya kweli lakini, kwa sababu haina chanzo), ila kata tutaitetea kama kawa.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika ni msiba mkubwa kwa Wana wa Chadema wa Taifa nzima. Na nasema poleni wana familia kwa pigo kubwa kama hili. MUNGU ATALIZIBA PENGO HILI. (R I P)
     
  5. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P diwani wetu cdm!
     
  6. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P diwani wetu cdm!tutakuenzi kwa kuendeleza mapambano mpaka kieleweke.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa wote kwa msiba na Mungu ailaze roho ya Marehemu ameni.
     
  8. 2

    2simamesote Senior Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in peace
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Polen wana mwz, hili ni pigo kwa pipos pawa, mungu ampumzishe pepon.
     
  10. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole wana Mwanza kwa msiba
     
  11. M

    MCHARA Senior Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Chanzo ni mimi mwenyewe kwani niko msibani!
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana wana kirumba, familia na CDM Mungu awajalie ujasiri hasa katika kipindi hiki kingumu
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,248
    Likes Received: 5,795
    Trophy Points: 280
    R.I.P diwani wetu cdm!
     
  14. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Amen.
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rip diwani, na pole kwa wana Rocky City.
     
  16. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ata hivyo watu wamekariri tu na wanafikiri kusema haina chanzo ndo wanafanya kitu chema bila kujiua kama kuna habari zingine mtu chanzo ni yeye mwenyewe.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    pnemonia kumbe yaua siku hizi?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa na bwana atatwaa Mungu ampe pumziko la milele amen
     
  19. k

    king kong Senior Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP mwanajeshi, ulipigana vyema kapumzike na mwanga wa milele bwana akuangazie. Amen
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umetimiza Wajibu wako Mpiganaji, Kapumzike kwa Amani. Ulionyesha ukomavu katika mageuzi tokea pale ulipodhibiti ubadhilifu wa Mapato katika Mwalo wa Kirumba Mwaloni chini ya Taasisi ya MWADESO.

    Nakumbuka wiki iliyopita nazungumza nawe nikiwa Mwanza ukiwa katika Afya njema kabisa, Mitaa ya Mwanza Hotel wakati tulipogongana Ofisi za Precision Air nikithibitisha safari. Thread hii naitazama kama Ndoto.

    Manoko.jpg

    Mungu Akulaze Mahala Pema.

    Am deeply hurted
     
Loading...