Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshtakiwa akimbia uchi mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Renegade, Mar 25, 2010.

  1. R

    Renegade JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Habari inayotokea sasa hivi kuna mshtakiwa anakimbia uchi kinondoni mahakamani, habari zaidi zitafuata.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh au ni kichaa?
    Hiyo nayo ni njia mbadala ya kusave
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jinsia yake?
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Mwanaume.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa....daah.
    niseme nini....acha niendelee kucheka huku nikitafakari namna mkimbiaji alivyokuwa anatazamika.
    Mshitakiwa anajinsia gani, maana hii itazidisha wigo wangu wakufikiri.
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Labda aliambiwa ajitetee
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Inasemekana walikuwa wawili , mmoja ameshakamatwa , ni taharuki hapa.Walikimbia na makopo mikononi, inasemekana ni makopo ya mavi wanawamwagia watu.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda alishtakiwa kwa makosa ya bangi/kilevi...........
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, aliambiwa ajiteteee ndo akaamua kujitetea kwa kutimua mbio?hahahaha, umenifanya nicheke kwa nguvu hapa ofisini.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duuh hata sitaki kucheka, labda wana matatizo ya akili
     
  11. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vipi kengele na rungu zilivyokuwa zinapigana na mapaja, sipati picha.
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Walikuwa watatu, mmoja amekamatwa, Ilikuwa ni sinema nzuri sana, wakati wa kupanda karandinga jamaa walikuwa wameandaa kinyesi chao, wakatoka nduki huku wanasambaza mavi, ilibidi askari wawapishe tu. Waalikuwa wanarusha kinyesi kwenye chupa za maji za uhai , nduki huku wanarusha kinyesi.
     
  13. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni njia muafaka ya kutoroka, kama umeshawahi kulazwa ndani halafu mawazo ya home yanakujia, utatafuta tu njia ya kusepa.

    Kuna jamaa alijimwagia kinyesi halafu akala kona, hii ilitokea Moshi miaka ya 2000
     
  14. M

    Mzee wa Kale Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pengine kabambikiwa kesi si unajua kama hauna chapaa huwezi kuwa huru wewe cheka tu
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari za hivi punde kutoka Kinondoni mahakamani ni kwamba:
    Mahabusu watatu walijiandaa kwa kujipaka kinyesi na kubeba kingine cha ziada kwenye makopo yaliyo katwa ya uhai na wakiwa uchi. walipofunguliwa kuingia kwenye magari yao ya kurudishwa sero, wakatoka huku wamejipaka kinyesi nakingine kikirushwa! wamekimbizwa, nimeona mmoja amekwisha kukamatwa akiwa ameshughurikiwa vilivyo na Askali magereza.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tunasubiri more news Renegade
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hatimaye washtakiwa wakamatwa. Baada ya kukimbilia kwenye nyumba ya watu na kujifungia, wenye nyumba wakafunga mlango kwa nje na kutoa taarifa kwa polisi wa defender waliokuwa wanawafuatilia.Polisi wamewachukua na kuwarudisha mahakamani tayari kwa kwenda sero.
     
  18. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ilikuwa hatari sana mmoja nimeshuhudia kakamatwa hapa maeneo ya manyanya mtaa wa kasana,huyu alishasave kwani polisi walikuwa wanaondoka ndo kuna jamaa fundi alikuwa juu ya bati nyumba ya jirani alimwona alipojificha akawatonya polisi ndo kurudi na kumtia nguvuni
     
  19. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole yake sana!!!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    semenya
     
Loading...