Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshkakiiiii..........

Discussion in 'Jamii Photos' started by vkeisy2006, Apr 15, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    securedownload.jpg
     
  2. S

    Sinag Man Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dereva wa aina hii anahitajika apigwe viboko hadharani huku akiwa hana hata nguo moja. anataka aangamize taifa lijalo.
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena viboko vya chuma akiwa amevuliwa nguo....
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kafanana na kingwendu ..safety zero
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ahaaaaaa! jamani hii hatri kubwa!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    A hazard is anything that pauses a risk of causing an accident!
    This here is a hazard!
     
  7. D

    Dandaj Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mafoleni na jinsi watoto wanavyo nyanyaswa hapa bongo, usafiri huo unafaa.
     
  8. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is madness
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    On the contrary it is poverty, ndio maana bajaji ni chache oysterbay ,upanga, sea view na masaki na pia kule hakuna mishikaki. Jiulize wangepanda daladala ingekuwa shs ngapi kwa wote, wangechukua teksi ingekuwa kiasi giani. It all goes down to umaskini ,kwisha
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Paka Jimmy maskini kila dakika kwake ni hazard, mtu anayeishi kwa shs 300 kwa siku that in itself is a hazard.
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Apigwe viboko ambaye ni chanzo cha umaskini, sio huyu amabaye ni matokeo ya maskini atafutiwe dawa ya kuwa na kauwezo ka kupandisha watoto wote hao daladala, afundishwe nyota ya kijani etc ili awe na watoto wachahche ambao hawatamgharimu ktumia hela nyingi kwenye matunzo na hata usafiri.
     
  12. E

    Erica Furaha Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani 'kwani hiyo barabara haina drafiki ,maana hii niatari sasa
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Angekua na Hummer unafikiri angebebesha kiivyo? sio yeye ni ukwasi jameni
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,587
    Likes Received: 3,830
    Trophy Points: 280
    Na wote ni watoto wake!
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hao ndio huitwa wachuja nafaka..Yeye ni kulazalisha tu mambo mengine ni niyie mnaowajali siju shule au dispensary hakuna lolote.
     
Loading...