Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshkaji wangu na swali la kustusha.........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Feb 3, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    For the past 2 weeks nilienda kijijini kwa kazi zangu za field, sasa nilikuwa na wengangu wawili ambapo tulifikia ki guest house fulani ambacho kwa nje kuna Bar ambayo nahisi ni kubwa kuliko zote hapo kijijini. Baada ya kukaa kwa muda mmoja wa wenzangu akaibuka na Bar Maid wa hiyo Bar so akawa amepata pumziko kwa siku kadhaa ambazo tulikuwa huko. Sasa kituko ni hiki,

    Tuliporejea mjini siku moja akaniuliza "Hivi unafikiri ........................ (jina la gf wake) na .............................. (jina la yule Bar Maid) unafikiri ni nani bora kuliko mwenzake?

    Dah mi nilistuka sana kwasababu nyingi tu lakini kubwa ni kwamba over milion reasons sikutegemea yule bwana afanye comparison hiyo hata kwa ku joke tu................... sasa mi nikajiuliza,

    Alipewa nini na Bar Maid kiasi cha kuchizika hivyo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo girlfriend ana nini ambacho huyo dada mwingine hana kama mwanamke hata uone ajabu yeye kuwalinganisha? Pengine hata personality yake ilimvutia jamaa zaidi, hivyo kazi ya mtu isiwe kigezo cha wewe kumshusha daraja wakati humfahamu kiundani.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe kwa upande mmoja that huwezi kum judge mtu kwa kazi yake hapo tupo pamoja ila bahati mbaya huyu binti tabia yake haitii matumaini kabisa na mambo mengine alikuwa anayafanya au kuyatenda mbele ya huyu mshkaji na hiyo ndiyo ilifanya mi nikastuka mama....sio kazi yake hata kidogo
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lazima atakua amepewa kitu kitamu...
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhm mambo mengine gani?
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Wewe kuna kitu tofauti unataka tuseme............kwa nini hukumuuliza kilichopelekea akafanya comparison?Urafiki si ni pamoja na kushauriana na kupeana misimamo....umemshauri nini? aaaaah nina maswali mengi ngoja nipumzike!!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe utajuaje utofauti wa G/F na Maid ?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    wote si wanawake?
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa mfano mara kadhaa alikuwa anatupa story za mambo mengi aliyoyafanya na anayoendelea kufanya mpaka naw na mara kadhaa alikuwa anatoka na vidume wengine na sisi tukiwepo
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Moja, anapenda wanawake weupe...........na huyu maid ni mweupe kweli sina uhakika ni wa asili ama laaa inawezekana ikawa ndio sababu. Ushauri wangu mimi ni kwamba awe makini
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah mama hilo swali gumuuuuu.....................
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Alikutana na mambo ambayo hajayaona maishani kwake, si unajua GF tena anajifanya mama mwenye nyumba full amri na kuna style hazitoi hehehe
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama umelitambua hilo sie unataka tusemeje?
    kweli hii ndo chitchat!
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    We ndo umeongea maneno ya busara, basi mi sitii neno tena kwenye hilo hapo
     
  15. client3

    client3 JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    rafikio ni kind ya wanaume wanaopenda wa aina ya naughty/bad girls, at least according to lizzy.
    na wengi wa wanaume penda sana mambo hayo....lakini sasa cha ajabu hata wao hawapendi wife wa home awe hivyo sijui kwa nini?
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo rafiki yako,hajatulia kiufupi..

    Hajafanya maamuzi ya maisha yake kimapenzi ama kimahusiano..

    Kifupi ni kumshauri juu ya tabia yake...
     
Loading...