Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshkaj noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nelson Charles, Oct 16, 2008.

  1. Nelson Charles

    Nelson Charles Member

    #1
    Oct 16, 2008
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [SIZE]Dah! wshkaj hi noma kuna jamaa mmoja alimpa mimba mtoto wa kigogo Basi akafunguliwa kesi wa mshitaki kwa kosa la kumpa mimba. Sasa kumbe yule mshikji ana Bibi yake mtaalaam wa yaleeeeeeee!! mambo yetu ya simba wanga kwahiyo Basi bibi yule aka mgeuza mshkji jinsia ya kiume akamweka jinsia ya kike Basi ilipo fika siku yakwenda mahakaman akapandishwa kizimban kuhojiwa aka sema hivi mimi siyo nilie mpa mimba kwesababu mimwenyewe ni na jinsia ya kike ili kusibitisha akajifunua nguo mahakaman basi aka shinda kesi. Akarudi nyumban wakati anakaribia nyumbani akakuta turubai lime tundikwa na watu wanalia akauliza kunanini apa? Eti BIBI KAFAA!!!!!!!!!!! JAMAA AKANGUA KILIO NANI? NANI ATAMRUDISHIA JINSIA YA KIUME WAKATI BIBI KAFA? JE? INGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE?
    SWALI KWAKO MDAU?[/SIZE]
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh,

    huyo jamaa itabidi aungane na Lalola (kwa tanzania inaonyeshwa na chanell ya ITV kwa sasa na nchi nyingine tushamaliza kuona) ambaye aligeuzwa kutoka kuwa mwanaume hadi dem, kwa pamoja washirikiane kujirudisha kwenye uanamume


    ha hahahaha umenifurahisha sana
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani we ungefanyaje?
     
  4. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    unabaki nayo kwani ubaya uko wapi .. tena trip ya kwanza tu nawe unapewa mzigo
     
  5. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #5
    Oct 17, 2008
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uanauke kazi mama. Wewe mwenyewe unajua ... Lazima mtu alie ...
     
  6. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Kulia si ndio vionjo vya mchezo? Utashangaa rafu kwenye football?? Na yeye asuburi kukobolewa tu!!!
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Oct 17, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wallahi mtume..wewe Kipanga ni mhuni tu. Your quote made my day
    ....LOL
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni nafasi ya ndugu wa msichana aliepewa ujauzito kulipiza kisasi,bonyeee!
     
Loading...