Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshituko wa matokeo ya Igunga wasababisha yasitangazwe kwa wakati!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by luckman, Oct 3, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli usiopingika kuwa, matokeo yote yamepokelewa laikin hadi sasa tume imeshindwa kutangaza matokeo kutokana na mshituko walioupata baada ya kujumlisha kura zote, tume ilyojitapa kutangaza matokeo ndani ya siku ya uchaguzi! mvua ni kisingizio cha kiutendaji ila ni aibu kuona sehemu kama igunga yenye kata kama 24, kuna vituo 410 tu, je mmeshindwa nini?zambia mliwaona?matokeo ya nchi nzima yamechukua mda gani?NA MOJA YA SABABU ZINAZOLETA VURUGU SEHEMU YOYOTE YA UCHAGUZI NI UCHELEWESHAJI WA MATOKEO NA NDICHO TUME WANAKIFANYA!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ccm wezi wa kura tu hao
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    NEC wanasubiri ruhusa ya CCM kutangaza.
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uchakachuzi huu una mwisho!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, maana hakuna sababu yoyote ya msingi ya kuchelewesha matokeo...
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete amesema hataki aibu.
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete amesema hataki aibu. Hii ina maana gani?
     
  8. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ccm hawajashinda! Msitake kutuzuga ili mchakachue
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    hadi sasa kuna vurugu igunga sababu ya kuchelewesha matokeo!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Matokeo yanavyochelewa ndivyo yanavyoamsha hisia za kuibiwa.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ... Baadae utawasikia upinzani wanataka kuvunja amani Tanzania. kinachofanya wasitangaze hayo matokeo nini? ndi maana waliambiwa wanafikiri kimasaburisaburi hovyo kabisa.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani kwani tatizo liko wapi? si watangaze tu?
    na lile Bwabwa sijui Nepi asubuhi limekuja na matokeo yake fake...
     
  13. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina imani na wezi ccm
     
Loading...