Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshiriki wa Tanzania BBA hana uzalendo

Discussion in 'Entertainment' started by mopaozi, May 16, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani hii imenishangaza sana kuona mshiriki wetu Lotus kumpigia kura mshiriki mwenzie frm TZ Bhoke atolewe na kudai kuwa anataka kubaki peke yake ili nchi ibaki na mwakilishi mmoja huu ni ubinafsi ajabu na kukosa uzalendo haikawahi tokea katuwekea historia mbaya kuwa watz hatupendani na wadada wa tz hawapendi!akirudi si tayari bifu hilo na mwenzie sipati picha huko kazini kwao watakavyokuwa wanatimbana!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hana lolote hakujifunza ktk BBA zilizopita wale wa Nigeria walikuwa wanakingiana kifua.
    anataka ashinde yy hapo ashapoteza kura za watanzania.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani hii imenishangaza sana kuona mshiriki wetu Lotus kumpigia kura mshiriki mwenzie frm TZ Bhoke atolewe na kudai kuwa anataka kubaki peke yake ili nchi ibaki na mwakilishi mmoja huu ni ubinafsi ajabu na kukosa uzalendo haikawahi tokea katuwekea historia mbaya kuwa watz hatupendani na wadada wa tz hawapendi!akirudi si tayari bifu hilo na mwenzie sipati picha huko kazini kwao watakavyokuwa wanatimbana!hivi kweli huyu ni mtanzania manake wenzie wote huwapigia raia wa nchi nyingine kura watoke inawezekana kuna nchi anaiwakilisha huyu si mtanzania!!
     
  4. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani Lotus si Mtanzania kabisa, ameniboa vibaya
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Si wako kwenye bifu la kugombea uume huko mjengoni? Ndicho mlichowatuma
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hawa waliopeleke mademu wawili mjengoi hawakuchanganya na za kwaao nini?
     
  7. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Huo ni mchezo jamani.. Mshindi ni mmoja.. Simlaum Bhoke..
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!yaani ni siku za mwanzo kabisa wanaliwa mzigo si bora hata wangesubiri x2 karibu hata ya mwishoni hata wakitajana tungejua wanatafuta ushindi sasa hii aisee dah!!!................kweli wanawake akili zao zipo katikati................
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh yaani michezo ya kipashkuna na ngono zembe ndio ibebe national interest?..guyz take chill pill kidogo.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hatari
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Mitanzania mingine kweli hamnazo!!!!!!
     
  12. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuache kujadili mambo ya kipuuzi BBA ina faida gani zaidi ya upuuzi na upumbavu na aibu kwa jamii zetu kwa kuiga matapishi tujadilini mambo ya maana
     
  13. m

    mnzava's New Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lotus ni m'baya wa sura hivo hata moyo wake ni M'baya I don't think she is even a Tanzanian. Course Tanzanian woman is well behaved. Lotus is just a bad specie. What a shame tunamngoja atarudi atatukuta. Thanks
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona sioni kosa lolote? Its part of game
     
  15. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haya bana hata mambo ya kipuuzi nayo yana uzalendo ? sasa uwakilishi wao una faida na uzalendo gani kwa Tanzania kama nchi,Tanzania kama nchi tunafaidika nini na uwepo na matendo yao ndani ya BBA, au labda sielewi maana ya uzalendo.....
     
  16. Silvano

    Silvano Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni ubinafsi na kukosa uzalendo kwa nchi. Watanzania tupendane jamani
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh hebu rekebisha hiyo bwana haijakaa vyema
     
  18. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Wanawake hawapendani
     
  19. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Naunga mkono hoja moja kwa moja hasa ukizingatia wanachogombea ndo kabisaaaaaaaaaa!!!!!!!!
     
  20. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    shauri lao
     
Loading...