Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshindwe wenyewe!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngisibara, Oct 27, 2010.

  1. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Mshahara wenu kwa mwezi ni shilingi ngapi?, je zinatosha kwa mwezi? Nyumba mnazolala ni bora? Kodi mnayokatwa je ni halali? Madeni yenu mnayodai je mmelipwa?
    Sasa nakukumbusheni kuwa wakati akihutubia wale wazee alisema.....kuweni kama mbayuwayu kwa kuchanganya na za kwenu....mimi nasema kwaherini tutaonana tena 2015



    [​IMG]
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hao wataishia kusimamia uchaguzi na mara utakapokwisha hawatalipwa mafao yao kama wale wazee wa East Africa ...labda nao waje walale barabarani
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watawapa za kuanzia afu nyingine watazungushwa mpaka wakome!
     
Loading...