Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshindi wa miss chitchat huyu hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 31, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bila kuwachosha,nawakumbusha tu waliokua wanachuana ni charminglady v/s Remmy Kura zilizopigwa kwa ufasaha ni 10,na matokeo ni kama ifuatavyo-

    (a) charminglady amepata kura 4 kati ya 10 zilizopigwa
    (b) Remmy amepata kura 6 Kati ya kura 10 zilizopigwa
    Nachukua nafasi hii kumtangaza rasm Remmy kuwa ndiye mshindi wa Miss chitchat kwa mwezi septembekumbuka miss chitchat wa mwezi augost tunaye miss cacico.Ahsanteni kwa ushirikiano
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shukrani sana muandaaji, Ruhazwe Jr kwa zoezi zima. Sasa niwakati wangu wa kutekeleza ahadi.
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wera,weraaaaaaa,....remmy,....,remmy,.....remmy,.....remmy,.....remmy,remmy,.......remmy,......remmy....
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Lundenga bwana
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pipipiiii.....ooooo...,kidedea!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Congratulation winer
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lakni siumeona kazi niliyokuanayo mpaka ukaanza kunimaind
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    hii imedhihilisha ni jinsi gani unatenda haki na hakuna upendeleo. tume zote za uchaguzi zijifunze kutoka kwako. matokeo yanaridhisha na kufurahisha. huu uchaguzi ulikuwa huru na haki. mia
     
  9. leh

    leh JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mi nataka kujua wajaji walikuwa ni akina nani, na kama tunaruhusiwa ku appeal matokeo
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kitumbuaaaaaa
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nashukuru sana mzee wa mia
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    naungana na wewe leh ku- appeal matokeo. my lawyer ruttashobolwa uko wapi. me napinga haya matokeo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kimsingi zoezi hili lilianza kwa mchakato ambao ni wa hatu na wazi,tulianza siku za nyuma member walipendekeza majina,tukaja nusu fainal membe ndio walikua majaj kwa kutua kura zao,tukaja fainal,memba wakaendelea na utaratibu uleule,mazoezi haya yote yameendeshwa waz,thread zipo waz,unaweza kuapl au vyovyote vile kama ulipiga kura,kama hukuwa mshirik ama mpiga kura nadhani utakuwa unajichosha.nimekujibu?usichoke kuhoj
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hakuna shida kabisa, ngoja tukusanye vielelezo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. leh

    leh JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    charminglady, kama ruttashobolwa hatajitokeza uniruhusu niwe attorney wako kwa siku ya leo pro bono, haya matokeo tusiyakubali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    charminglady nalijua tatizo lako,uliposhinda kwa kishindo nusu fainali ukabweteka,wenzako wakawa bize kutafuta na kuomba kura,kuna watu wameajil had kampain manager,lakini kubwa na la ajabu wewe mwenyewe hukujipigia kura fainali,ushahidi upo,thread zipo fatilia ulete jibu.kuna wakati ulipotea hewan,umekuja dakika za mwisho,had nikakuuliza ulikuwa wap?wala hata time ya kunijb hukutaka,uwongo?uwongo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakili mzuri ni yule anaye anzia kwenye ukweli akiwa na mteja wake,hata wewe hukumpigia kura mteja wako,ulionekana unakatiza kwenye vituo ukilalamika tu
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ninamashaka safari unayoianzisha kuishia mwanzo wa safari.nina uhakika uchaguzi ulikuwa wa huru na haki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema advocate
     
  20. leh

    leh JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nafanya utafiti wangu wa kipembeni ila mpaka hapa inabidi nikubali kuwa naona kama kila kitu kilikuwa haki. naona nikibaki kumlaumu charminglady for failing to let us (her fans) know kwamba anashindana. all the same, i'll be back
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...