Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshindi wa BSS Pascal Cassian AMEFULIA MBAYA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zuia Sayayi, Feb 13, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yule mshindi wa shindano la Bongo star search (BSS) mwaka 2009, PASCAL CASSIANO
    kwa sasa Account yake imeisha na kubakiza hela ya kitabu tu (kama Tsh. 3000), watu wa karibu wa msanii huyo wamedai kuwa dogo huyo zile pesa alizopata zimemponza coz jamaa alipotoka Dar na kuja kwao MAGU, Alifikia hoteli moja inaiTwa TINSELA HOTEL, cha ajabu Mama yake mzazi alipataka kwenda kumsalimia pale hotelini yule Mama alizuiliwa na kuambiwa hawezi kumuona Super star, kwa muda huo na ndipo mama huyo akaamua kurudi nyumbani mikono nyuma

    (b) huyu dogo alipo kuja hapa magu aliingia na mkwala wa kununua Pikipiki mbili za bodaboda(SANLG),

    (c)alikuwa akishinda na kuzurula kwenye Tax (ya kukodi)

    (d)mkewe alikuwa amejifungua(mtoto wa kike), but alipomfata baba watoto wake Alimkana mkewe na kumtishia maisha na ndipo huyu mkewe aliamua kwenda Polis na kusababisha huyu dogo (pascal) kukamatwa na kupelekwa ktk ki2o cha polisi cha hapa Magu

    (e)alikuwa akitaka kuchukua hela kwenye ATM, alikodi Tax na kwenda Mwanza mjini kutoa (na wkt hata ATM na pale Magu zipo )
    >kwa wasio jua [ MAGU ipo km 60 kutoka Mwanza mjini]

    (f)Alizimika kwa penzi la Dada mmoja wa saluni ya hapa MAGU
    Na walikuwa wakienda Bar na huyu mdada walikuwa wakitumia mpaka LAKI MBILI (kula+ kulala) per day
    kwa sasa ameuza NYUMBA yake aliyokuwa amenunua baada ya kutoka Bss (Tsh.10ml)
    mpaka hii habari inaandikwa Magu hayupo ameikimbia familia yake (mkewe na mtoto),
    ---the mwisho-
     
  2. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NOn of my business hayo ni maisha yake aliyoyachagua...
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umejitahidi kutuza,asante.
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Bado mshamba tu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Du!
    We unaonekana ni mtu wake wa karibu!
    Hela za kupewa bila kufundishwa ujasiriamali hizi!...
    [​IMG]
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usifurahi juu yake, Muombee kwa Mungu. Iko siku atasimama tena kwa maombi yenu
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pesa ni sabuni ya rohoooooooooooooo!
    Silaha pesa kisu mzigo!!!
    Chezea pesa usichezee kazii!!!!!
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa sie tufanyaje.
    OTIS
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Muombee tu maisha hayana formula leo yako hivi kesho yako hivi, tuwe tunajifunza kupitia makosa tunayofanya..
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ameshajifunza cku akizishika tena atazihemu!
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hela za kishetani ndiyo zinavyotumikaga hivyo. Ni kama hela za madini tu.
     
  12. u

    ureni JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu kwa kutujuza japo watu wengine hapa wameponda,kwa kweli hilo ni fundisho na ni somo kwa wale wanaolamba bingo na kuona kama ndio maisha yameanza,kwa nini huyu jamaa hakuendeleza fani yake ya muziki aingie mkataba na makampuni mbalimbali manake ushindi wake ulimtangaza ndani na nje.
    Umesema alikua anakodisha taxi kutoka MAGU to Mwanza kisa ATM ambazo zipo MAGU?shule ameenda kweli huyu jamaa?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Acha hizo mtoa uzi ametupa somo tosha kwamba pesa ni maua uchanua na kunyauka ni funzo zuri tukipata pesa tujaribu kwenda hata udsm kujifunza ujasiliamali wa fedha tulizopata ona sasa jamaa alishka hela nyingi lakin sasa kashafuliaaaaa haaaaaaaaaaa amefuliaaaaaaaaaaaaaaa wanamkatili kuku iweje mimi simba eh eh nimefuliaaaaaaa masikini huwa afuliiiii nimefuliaaaaa masikini huwa afuliiiii afande seleeeeee twente parasentoooo "pascal umefuliaaaaaaaaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaa"
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ureni big up,nashangaa watu hawaoni faida ya huu uzi,jamani hili ni funzo tosha sio mkipata vimil 10 vya mkopo mnaona hela nyingi haya muoneni mwezenu alikua na pesa mingi ona sasa ameuza nyumba na accnt ina buku tatu haaaaaaa amefuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii(weka kijoti joti hapo)
     
  15. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Another mwisho,ni kumwombea kwa mungu liwe fundisho kwake
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dah! Kimeo! Ni fundisho tosha kwa vijana wa sasa wanaochipukia kwenye haya mambo. Hela bila mipango ni kimeo, bora usiwenazo kabisa utaishi kwa amani
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kazi wanayo. Huyu si inasemekana alikuwa mlokole? Na ikawaje asiendeleze kuimba akawa prodigal son?
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kweli maisha gwaride!ikiwa nyuma geuka wa mbele anakuwa wa mwisho!!!huyu dogo kuna siku alinikosha sana alipiga ngoma ya michael jackson kwa kibongo!pole sana kwake
     
  19. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    huyo pasco c alikuwa muumini wa makanisa ya kisasa?.......ambayo hawafanyi mambo ya anasa, ......sasa vipi tena........?
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    chezea fungu ambalo hujalitarajia
     
Loading...