Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshindi wa BONGO STAR SEARCH(BSS) Kutoka zanzibar.

Discussion in 'Entertainment' started by fugees, Aug 16, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi tetesi zilizopo kwa hewa ni kwamba mshindi mtarajiwa wa BSS kwa sasa atatoka zanzibar.wadau mnanaje hili. How these speculations will affect the selected members!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Yule binti alieimba wimbo wa Alicia Keys wa Fallin Na akajipigia gitaa??
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    we do not act on speculations. Mashindano ndo yameanza utajuaje mshindi anatoka wapi? mawazo DHAIFU
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mpaka dakika hii yeye ndo mshindi na hana mpinzani.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kura yangu kwa yule dada mzanzibar,ana vocal,na anapiga gitaa ni balaa
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Yule mdada ametimia aisee na kama ndio propa siasa za Zantel na udhamini ni sawia kabisa kuwa wameshamuandaa yule binti kumnyanyua,ila ana uwezo mkubwa na ameenda shule ya music na vifaa vyake
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    aaah...hamna kitu hata Arusha kuna vyombo vya hatari,na wala sidhan kama atakuwa mshindi. Ila anaweza akaingia top 5..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Yule dada sister dread yupo safi sana anajua mziki yes ni mwanamziki anaweza play gitaa! Safi sana!
     
  9. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndo inasemekana lakn mshind kwa sasa lazima atoke zanzibar so kama wewe ni mzanzibari upo bss fanya kweli mihela ya kwenu hiyo
     
  10. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    arusha ilizingua ckuona hip hop hata kidogo
     
  11. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tetesi daima huwa hivo, if u dont act ana always a mentally human being can not act on speculations but he should give attention on such speculations. Angalia uzamini wa zantel af cku nyingi zanzibar ilitengwa na BSS angalia swala la muungano af angalia malalamiko juu ya BSS KWAMBA ET NI YA BARA na kuna wakati kabla hata zantel haijajiingiza kwenye uzamini wa bss wazanzibar walikuwa na mawazo ya kususia pia mwanalie the improparly so calle bss judge salama ni credit kwa wazenji sasa. UPO HAPO. KAMA NA HII DHAIFU BAS WW NDO DHAIFU WA KUFIKIRI. MASIKIO NA MACHO TUNAYO TUSUBIRI MDA UTAKAPOFIKA.
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    KAMA NI HUYO WALA HAWATAKUA WANAMPENDELEA!its all about her being a musician wa ukweli ambaye anawafunika sio tu washiriki wa BSS mwaka huu hata mastar wengi kama sio karibu wote wa muziki bongo na kwingine!kama mi ningekuwa jugde nampa tu pale pale kwenye uteuzi,the girl has talentS jamani!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    its not about the girl being mzanzibari its all about kuwa mwanamuziki deep down her heart,mtaanza kuweka maswala ya muungano,mara udini mara sijui nini semeni yote mtakayosema lakini YULE MTOTO ANAIMBA!KHA!
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mimi sijui; ila ninatambua kwamba mshindi wa BSS mwaka 2012 ni mwanamke(msichana).
     
  15. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    twendele lakni jueni kwamba hii thread itarudishwa mshindi atakapo tangazwa
     
  16. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumeshakujua dhamira yako. Unataka kuifanya jamii iamini hivyo pindi Zanzibar ikishinda. Sina nia ya kuwatetea BSS. Anyway, habari yako ni tetesi na udaku.
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nashukuru kujua dhamira yangu message sent ukiona bango limechanwa ujue ujumbe umefika. umeambiwa tetesi af unaanza oh sijui oh tumekujua nini unaogopa kwani kesi acha woga dogo uciwe kama wa kihindi ww. Utaliwa kichwa kungine ohoo.
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    leo wewe ndio utadhihirisha u mdhaifu!umeshindwa kutofautisha mawazo na taarifa!
     
  19. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Eli MC anasema Walter anashangiliwa bila kupigiwa kura, Janja yao.
     
  20. araway

    araway JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama walter anatoka zenji basi nakubalilana na wewe!
     
Loading...