Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshike mshike za kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtuwatu, Mar 27, 2010.

  1. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanakwetu kuna mtu ameshakisoma kitabu cha kisiasi nilichoona kwenye tv kinazinduliwa wiki mbili zilizopita?
    kama yupo kuna nini ndani yake jamaani, naomba kujua
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mbali na neno la bluu hapo juu ambalo huenda ulimaanisha KISIASA, lakini hujaweka jina la kitabu hicho ili kurahisisha mambo!
    Au ndo kinaitwa MSHIKEMSHIKE ZA KISIASA!
     
  3. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sorry, ni weli kabisa nimemaanisha mshike mshike za kisiasa!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    siku zote unapotafuta kitabu
    hakikisha unajua jina la mwandishi kwanza......
     
Loading...