Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshikamano Toronto:Binti Mtanzania Yuko ICU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Mar 22, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    Wana bodi, kama kawaida yetu sisi Watanzania hushirikiana kwenye shida na raha, kuna binti Mtanzania kwa jina la Eva Gembe, aliyekuwa amelazwa ICU hospitali moja mjini Toronto nchini Canada akisumbuliwa na Brain Tumor, amefariki dunia.

    Up-date 1.
    Kwa Toronto, msiba uko kwa Dada wa Marehemu, Juliet Gembe, alikuwa mwanahabari Channel Ten kabla hajaelekea Toronto. Mopango ya kuurudisha mwili nyumbani kwa mazishi inafanywa na Watanzania walioko Toronto, ikiratibiwa kwa karibu na Jamii ya WaTZ wa hapo Toronto.

    Kwa Dar es Salaam, msiba uko nyumbani kwao, kwa Mzee Gembe, lile ghorofa pale Upanga, baada ya Califonia Dreamer.

    Kazi kubwa kwa sasa ni resources mobilization mwili wa Dada yetu tuurejeshe nyumbani.

    Update -2
    MSIBA TORONTO, CANADA

    [​IMG] Marehemu Evaline Gembe

    Familia ya Bwana na Bibi Gembe wa Upanga-Dar-es-salaam na Tabora, wanasikitika kutangaza kifo cha mtoto wao mpendwa Evaline Gembe(pichani) kilichotokea hapo juzi tarehe 30.3.2010 huko Toronto,Canada. Evelyne amefikwa na mauti katika hospitali ya St.Michael’s ya Toronto alipokuwa amelazwa.

    Taratibu na mipango ya kusafirisha mwili wa marehemu kwenda nyumbani Tanzania kwa mazishi zinafanyika nyumbani kwa dada yake, Julie huko huko Toronto,Canada.

    Ukiwa kama mtanzania,ndugu,jamaa au rafiki, unaombwa kuchangia fedha,hali na mali kwa ajili ya kuwezesha kuusafirisha mwili wa marehemu kurudi nyumbani kwa mazishi mapema kadri iwezekanavyo kwani kama wengi wenu mnavyofahamu, mwili unavyozidi kukaa Funeral-Home,gharama ndivyo zinavyozidi kuongezeka. Mwili utasafirishwa punde tu zitakapopatikana fedha za kutosha kwa ajili ya kulipia gharama husika.

    Unaweza kutuma mchango wako kwenye Account maalumu ya wafiwa kama ifuatavyo:

    BANK : CIBC (Canadian Imperial Bank of Commerce)

    ACCOUNT NUMBER: 5681839
    TRANSIT NUMBER: 00902
    INSTITUTE NUMBER: 010
    SWIFT CODE: CIBCCATT

    Vilevile unaweza kutumia E-mail Money Transfer kwa Sania Esmail.Anuani yake ni saniae@yahoo. ca au kuwakilisha msaada wako kwa kutumia anuani hii:

    1025 SCARLETT ROAD,

    APT 606, BUZZ # 178
    TORONTO ON, M9P 3V3.

    Kwa mawasiliano zaidi unaweza kuwasiliana na wafuatao:

    Julie +1 416-247-8318
    Esmail Manambi- +1 647- 299-2572
    Victor Wambura- +1 647-428-4118
    Prosper Luteganya- +1 905 626 3764

    Tafadhali chukua muda kuwafariji na kuwaombea ndugu,jamaa na marafiki waliofikwa na msiba huu. Tunatanguliza shukrani kwa misaada yote iliyotolewa na itakayotolewa. Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi - Amen.

    Source. Michuzi


    Poleni wafiwa wote,

    RIP Eva Gembe.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I wish her to get well soon!
     
  3. m

    major mkandala Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe rehema zake kama ni ndugu jiran wa karibu simamia maandiko haya
    ukiwa unasali Biblia inasema"SITAKUFA BALI NTAISHI NIKIYASIMULIA MAKUU YA BWANA" Eee Mungu ulie hai unaesamehe maaelfu na maelfu na kuwarehemu tunaomba mrehemu ndugu yetu huyu ambae kwa mamlaka uliotupa na maandiko si haki yake kuishi kwa kutumia machine mwenyezi mungu wewe ndie njia yetu sote...tunakukabidhi ndugu yetu huyu mrehemu dhambi zake zote alizofanya kwa kuwaza kunena na kutenda...hakuna linashindikana kwako ee baba
    tunavunja nguvu za giza zilizo mkuta mpaka sasa akiwa ICU...tunakataa roho ya kuishi ICU...ulisema baba katika kitabu cha HESABU 14:28 Lolote mtakaalosema nitafanya kwa mamlaka uliotupa tunatangaza ndugu yetu kuwekwa huru tunamtoa huko ICU kwa jina la YESU
    ukiwa kama mcha Mungu wote na tuseme
    Amen
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ni kitu kizuri kusaidia hope wale waliopo jirani wanaweza kufanya the needful help. Lakini Mkuu Pasco ungejitahidi kuweka bayana ni msaada gani unahitajika zaidi hasa ukizingati binti yuko ICU kwa sasa
     
  5. m

    major mkandala Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maombi kwa mwenyezi mungu
    ni ya kwanza
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,554
    Likes Received: 5,437
    Trophy Points: 280
    Namuombea Mungu apone haraka.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu amsaidie apone mapema
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu keshamsaidia, kwanza kwa kutokuwepo Bongo na uvimbe wa ubongo ni nafuu kubwa kwake. Sasa tuombe tu dawa/ upasuaji/ mionzi zifanye kazi na madaktari na wauguzi waongozwe na Roho wa Mungu katika kumhudumia
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dada utapona na Mungu yuko pamoja nawe Amina
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    .

    Kwa mgonjwa wa ICU, kinachohitajika zaidi ni maombi, sala na kuonyesha mshikamano, solidarity kuwa Watanzania ni wamoja 'we are one wherever we are'.

    Natanguliza shukrani.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    Wana bodi, kama kawaida yetu sisi Watanzania hushirikiana kwenye shida na raha, kuna binti Mtanzania kwa jina la Eva Gembe, aliyekuwa amelazwa ICU hospitali moja mjini Toronto nchini Canada akisumbuliwa na Brain Tumor, amefariki muda mfupi uliopita

    More update coming soon.

    RIP Eva Gembe.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Eva Gembe pole sana Pasco.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu aiweke roho ya marehemu pema peponi
    Amina
     
  14. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kuibuka out of no where na kusema sitakufa bali nitaishi kuyasimulia matendo makuu ya Bwana. Mungu sio mfanya niashara ya neno. inatakiwa uwe mtendaji wa neneo kabla.
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Eva
     
  16. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Thats sad RIP

    Raha ya milele umpe Ee Bwana na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwa Amani. Amen
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wewe mbona mkali hivo? Mi sioni tatizo hapa, just feel sorry for our deceased sister please
     
  18. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Msaada unatafutwa ni kuhusu maziko yake au namna gani ya kusaidia, wekwni taarifa nzuri ndg zangu.
     
  19. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA...JINA LA BWANA LIHIMIDIWE...dada EVA sisi tulikupenda sana lakini BWANA AMEKUPENDA ZAIDI...kapumzike kwa amani....AMEN
     
  20. shejele

    shejele Senior Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ohh! huyu binti amefariki.
    Sisi sote ni wa njia moja,pumzika kwa amani Eva.
     
Loading...