Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshikamano Msibani-Mbowe, Cheyo, Mrema, Mbatia-Wapo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jan 20, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Nimepata nafasi kuhudhuria msiba hapa nyumbani kwa Jeremia Sumari.

    Kama ilivyo kwa Regia, hapa kwa Sumari ni vivyo hivyo, viongozi wa vyama vya upinzani wameungana na viongozi wa CCM na waombolezaji wengine kuwafariji wafiwa.

    Jioni hii, Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe akiongozana na Naibu Katibu Zitto Kabwe wameungana na Mwenyekiti wa UDP Mzew John Cheyo wapo kwa pamoja na mawaziri kadhaa wa serikali ya JK wakiongozwa na Mawaziri Wakuu Wastaafu Mhe. Edward Ngoyai Lowassa!. na Fredrick Tuluway Sumaye!

    Jana rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chadema Dr. Wilbrod Slaa wakifika nyumbani hapa kuwafariji wafiwa!.

    Mawaziri Wasira, Nchimbi, wabunge wakiongozwa na Katibu wa Bunge Dr Kashilila etc pia wapo!

    Ni jambo jema na la kupendeza uonapo ndugu wakikaa pamoja kwa upendo wakati wa shida na raha. Huu ni uthibitisho kuwa licha ya tofauti za kiitikadi, Watanzania tu wamoja kwa upendo na mshikamano miongoni mwetu!.

    "Mahali ni Pazuri..Ndugu Wanapokaa...

    My Take:
    Wanabodi hivi kama ushirikiano, upendo, amani na mshikamano unaofanyika misibani kama ungepelekwa mpaka Bungeni Dodoma, Jee Tanzania tungekuwa wapi?.

    Rip Jerry Solomon Sumari!.Thanks kwa Upendo, Amani, Ushirikiano na Mshikamano!

    Pasco.
    Update:
    Ratiba imetolewa.
    1. Misa kesho saa 2:00 Msasani Lutheran
    2. Saa 5 Mwili kupelekwa Karimjee
    kuagwa kitaifa.
    3. Mwili kurudi kulala nyumbani.
    4. Jumapili asubuhi kusafirishwa kwa ndege kwenda Arusha.
    5. Maziko Jumatatu.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Mbona hujatuambia kama wamesalimiana au hawajasalimiana?
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha.......... watu hawalali!!................. duh!!..................... haya pasco, karibu kwa maelezo zaidi...................
     
  4. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We! Unasema kweli!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana tusigombane mpaka kwenye misiba
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ratiba imetolewa.
    1. Misa kesho saa 2:00 Msasani Lutheran
    2. Saa 5 Mwili kupelekwa Karimjee
    kuagwa kitaifa.
    3. Mwili kurudi kulala nyumbani.
    4. Jumapili asubuhi kusafirishwa kwa ndege kwenda Arusha.
    5. Maziko Jumatatu.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu kusalimiana nani hajamsalimu mwingine...!
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu (Wasira) yuko kikazi tu! Siyo muombolezaji. Anafanya tu kazi aliyopangiwa na JK kwa ufanisi mkubwa.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Nisahihishe kidogo Walutheri hawana 'misa' wana ibada.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Misa ndo 'mass' eeh?
     
  11. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa nachanganyikiwa sana:
    1. Misa, Ibada, Huduma....
    2. Tumsifu Yesu Kristu, Bwana Yesu asifiwe
    n.k.
    Hivi nia ni kujitofautisha na mwingine au..!?
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaa.
    Na ibada inaitwaje?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Church service? Maybe...
     
  14. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona kuna baadhi ya madhehebu huwa yanasema tunaenda kwenye huduma badala ya misa au ibada.
     
  15. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pasco kule "mjengoni" ni lazima kuwe na migongano ya kiitikadi na kimawazo. Ukitaka huo "umoja" unaouona misibani uende hadi bungeni utakua unatuombea "tuliwe" mithili ya simba amlavyo swala, na watawala.Achana na mawazo ya namna hiyo.
     
  16. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lowasa siyo waziri mkuu mstaafu.
    Bunge litusaidie kufafanua hili suala, marupurupu yake yafafanuliwe uhalali wake pia.
    Samahani pasco, just noticed.
     
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo imeachwa mahsusi kwa ajili ya magazeti kama mwananchi. Yatie chumvi ndipo wauze magazeti yao.
     
  18. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Watanzania wameamka, ni upuuzi kusalimiana, muda wa kusalimiana upo au tuna muda wa kufanya kazi kukabiliana na mfumuko wa bei, Ajira kwa Vijana hakuna, KILIMO kwanza imekuwa kilio kwanza, wawekezaji uchwara wanapewa ardhi
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu mnaonaje JF itoe tuzo kwa JK kutokana na mahudhurio na michango yake ktk misiba, sherehe na sikukuu? Naomba mnisaidie kusuggest jina la tuzo hii
     
  20. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huo "mshikamano" mnaouita (hasa hao viongozi wa serikali na bunge).................. ndo kodi zetu zinatafunwa hivyo..................... kila uliyemtaja hapo ana "fungu" na pia atakamata "fungu" jingine atajkapohudhuria mazishi arusha.................... nyie mnaomboleza na kuzika wenzenu wanajiimarisha kuichumi...................... kwa kodi zetu........................ kweli kufa kufaana!!...................

    i hope na mh, pasco hakosi bahasha za hapa na pale hapo msibani..................... teh teh...................... nchi hii bana, .................. taaaaamu kwlikweli......................
     
Loading...