Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshikaji!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kachumbari, Nov 29, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nahitaji binti,umri miaka 40 - 45,alieachika au ambae hajaolewa,awe anajitegemea.hana UKIMWI Wala GONJWA LOLOTE LA KUAMBUKIZA,asiwe sex maniac(sijui kwa kiswahili nisemeje),asiwe mlevi wa chochote.kama unajiona una sifa hizo hapo juu ni PM.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unahitaji binti wa 40-45 ? hapo sema unahitaji jimama lakukulea a.k.a sugarmummy.
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri...
     
  4. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We kachumbari unataka kulelewa hapa mjini ? usilemae hivyo mtoto wa kiume mwishowe atatokea jibaba akulee. :A S thumbs_down:
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    yaani 40-45 unamuita binti? basi utakuwa mtu mzima kweli kweli!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    haya majimama yana siri gani....hebu tujuzeni jamani....kila siku jimama latafutwa humu.......kulikoni
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heheh hicho kipengele cha asiwe sex maniac kimenichekesha kweli,
    wanaume wote wanaombea wapate mwanamke wa hivi..wewe naona unaombea hali iwe tofauti..
    something is wrong somewhere...
     
  8. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanajua kuleeeeeeeeeeea!lLOL:redfaces:
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Preta hebu angalia kipindi cha XL-live channel ten ndio utajua wadogo zetu wameharibikiwa kuna zile live msg zinapita chini ya screen kila baada ya dakika kuna kijana anatuma namba ya simu anahitaji jimama la kumlea na liwe na hela.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    that age????? im out for good......lol:party:
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kachumbari anatka jibibi!!!!khaa eti kibinti cha 40 to45 bado ni bint huyo jamani???
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa sharti zako...nna mashaka... Na uwajibikaji wako katika kutimiza 'ze nidful'
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Miaka ninayo lakini sijaachika
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kama unafuatilia vizuri sex attitudes za wamama na umri wao, 40+ ni sex maniac kwa lugha nyingine. Wanapenda mchezo na ndio huwa kumekucha. Waulize wenzako watakwambia. Ukishindwa game wanatafuta Serengeti Boys. Ndio maana yake 40+. Sasa ama urudi nyuma kidogo umri ama zaidi kuanzia 55+. Haya! Kumekucha na haya nayo!
     
  15. F

    Ferds JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    ataka jibibi hasa huyu
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo naona ata mie loh,,,,
     
  17. k

    kachumbari Senior Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    @ Fab,
    nahitaji wa kuchangamsha changamsha DAMU tuu!,hata ikiwa mara 1 kwa wiki lakini kiu yake na yangu inakatika.
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ya moto!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    40-45 sio ji bibi bana.....ukute kajiweka poa.....we!
     
  20. k

    kachumbari Senior Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waambie hao....! tatizo wao ni vibinti hata service lazima complain, sasa shida juu ya nini? wakati wapo watu wanatoa huduma super bila ooh sijui nimepitiliza siku zangu? kwa hivi vijibinti vya miaka 40+ huwezi sikia hilooo!.
     
Loading...