Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshenzi wewe,ukome kunifuatafuata,tena futa na namba yangu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 20, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maneno ambayo nlitamkiwa na dada mmoja hvi miezi takriban minne iliyopita,kikweli huyu dada ni mrembo wa haja na nlikua na ndoto za kummiliki mapema iwezekanavyo.kisa cha kuniambia maneno hayo ni baada ya mie kumkumbushia ombi langu ambalo nlikua nimeomba kuwa mpangaji ktk moyo wake bt tofauti na matarajio yangu,nikawa nimejibiwa hvo..

    wel ckujibu chochote hadi mwenyewe jana aliponitext na kuniambia hvi ''excuse me diah, nichukulie poa bana,ujue at that time kwa kwel i was passing through hardtime of my lyf, ndo mana nkakujbu vile ila nimenotc u real loved me,so kama hutojali find a place tukae then tuongee mengi likiwemo na lile ombi lako'' me sijamjbu chochote hadi sa hz, sasa wakuu wangu nishaurin nimjbu nin huyu mrembo!?
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Alipokuwa amekutegemea kumeota nyasi, kaamua kuanza kupitia maombi ya nyuma moja bahada ya jingine, shtuka miezi minne ni mingi sana, kama alikuwa serious na wewe wiki tu ilimtosha kukutafuta.....!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo na me nimkaushie tu sio?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Don"t speculate until you spectate!!!!!!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mwanaume huwa hasusi................We vipi bana!
    Hizo bahati huwa mie sizipatagi....................LOL
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh huyu kamwagwa na kidume sasa anataka ajiegeshe kwako
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Nenda kaonge naye, msikilize, usiwe na dhana kama mchangiaji mmoja alivyosema eti amekataliwa alipopategemea
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mrudie umpige jaramba halafu anza kwa kasi ya ajabu
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Umenunua mkoko hizi siku za karibuni?.....joking
    Usikikatae wito mkuu...........Kaseme naye kisha through maongezi utajua kama anakutaka kwa dhati?, na wewe pia utajua kama unampenda bado
    Then amua
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Una visa vya warembo vingi weye, haya yule uliempa bonge la zawadi mmeishia wapi?
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    usikatae wito...kataa neno...tumia akili za mabyuway changanya na zako kabla ya kuamua...
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    aahahahahahaha hahahahhah ahahahaahaha hahahaha hahhahahah
    ahahahhahahaha huyo aliwaweka kwenye short list na aliyetegemewa
    hajatokea ndio maana ila usijump kwenye conclusion nenda mpe muda
    wa miezi kama minne kula mzigo halafu utajua shida yake iko wapi
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anatoa ushauri kwa jinsi anavyofikiri yeye, Hapa ni mgongano wa mawazo na mwisho wa siku muhusika ndio muamuzi ama kunyoa au kusuka.....!

     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Yaani mkuu wewe kwenda kugeuzwa SACCOS wewe unaiita hii ni bahati!!.....
     
  15. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtambuzi bwana usikufuru mungu bwana,hata pale Meeda ulivyokuwa unakula KI-PORTUGUSE,ile ni bahati pia bwana,we unafikiri kuchomolewa ile kitu siku ile vijana wa sasa hawazipati hizo.Mwambie tu kijana kwamba asilembe sana kama mchuchu umerudi wenyewe basi kula kwanza mambo mengine rudi hapa uulize labda kama anataka kuoa kesho
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa ulikuwa wataka kupanga moyoni mwake...ikimaanisha kuwa later ungebwaga manyanga...mie naona sio mbaya ukapange tena na kupata utamu...ukichoka hiyo nyumba kapange nyingine
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Au atakuwa amehamia kwenye mjengo wake
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama bado unamfeel tafuta sehem umalizane naye
     
  19. Kadada

    Kadada Senior Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kamsikilize then uamue mwenyewe
     
  20. g

    gwendoline mushi Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena alikuwa na mtu sasa kaona hanajipya miezi minne mingi sana
     
Loading...