Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mshaurini shosti yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, May 19, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    shost yangu katumiwa sms na bf wake ya kumuomba mchango wa harusi. walikuwa wapenzi pindi wapo chuo baada ya kumaliza chuo kila mmoja akarudi kwao. mkaka kwao ni dsm na mdada kwao ni mkoan. thou hawakuwa na promise za kuoana bt mkaka kamstukiza.je mkaka atakuwa serious au anamjaribu?shost kachanganyikiwa.ushaur plz!
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    anaweza akawa anamtania au anamkomoa..........mwambie shosti wako naye amjibu hivi "Ingawa umenishtukiza kwa mda ambao sina hela na mimi nipo bize pia ila nitachanga maana nataka ndoa yako itangulie ili uwe best man wangu kwenye arusi yangu,maana sasa hivi tunamalizana na wazee''
    then ataeleza mwenyewe kama alikuwa anatania
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Chukua jibu la Level usiedit hata neno moja kisha mtumie huyo shost ako
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Amechanganyikiwa na nini sasa wakati hawakuweka promise yeyote kwenye mahusiano yao.Amchangie mwenzake aache ushamba kwani hakujua mapenzi ya chuo yakoje.
     
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenzie alimuona kama njia, maskini shostito alikua kafika? hayo sio mambo ya kujaribiana ati!
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii inaitwa Message sent and delivered.
    Alishindwa namna ya kumwambia bye bye baby
    akaona atumie njia hiyo kwa kufikisha ujumbe
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    mh Mwali jaman,hebu vaa uhusika afu ushauri!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Poa poa tu kwenye haya mapenzi ya kileo. Hakuna kugandana wala nini kama hamjaingia contract
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndahani..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    sasa anachanganyikiwa nini?

    Kila mtu alianza ustaarabu wake ndo maana hakukuwa na mawasiliano, na hakukuwz na makubaliano yoyote ya kuoana......

    Mwambie atafute 50,000 amtumie mchango, vitu vidogo hivyo
     
  11. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mapenzi ya chuoni ni ''Hit and Run'', mpe pole sana huyo shosti wako na hata kama mpo wanachuo wengine hapa mnaojipa moyo na hizo bond zenu mjue hizo ni weak bond zitavunjika wakati wowote maana kila mmoja ana wake huko alipotokea na mara nyingi baada ya kumaliza chuo kila mmoja urudisha majeshi kwa yule mpenzi wa zamani.

    Mwambie amchangie tu kama ana uwezo wa kufanya hivyo ikiwa jamaa anamtania atamueleza au kama yupo serious atamshukuru kwa mchango wake.
    Inabidi tuzingatie kuwa chuoni ni sehemu ya kwenda kutafuta elimu na sio sehemu ya kufanya uzinzi.
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    khhaa! i salute u mkuu
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kushahuri hapo. Si kaka amesha amua?
    Kama shosti ataweza, ajitahidi kutuma mchango wake
    kama anaona ni dharau kukataliwa kwa njia hiyo basi...
    apige kimya tuu. wala asijaribu kufatana nae sana
    ikiwa ni utani kaka atakuja mwenyewe. ila it looks serious
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Mwali,shost kaumia yan mpk namuonea huruma make alikuwa ashajiaminisha kuwa ndo mumewe mtarajiwa.ghafla bin vuu ndo katumiwa hyo sms. nimejaribu kumshauri lakn!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Level, nimemuonesha shost ushaur wako amesema anaogopa hata kumjibu make akikuta mkaka yupo serious ataumia zaidi. cha kufanya atapotezea tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mwambie aacha kuwa na roho ya huruma,sometimes mapenz hayaendi hivo
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nikajua umesimamia msimamo wako! Mshauri mtu hapo anataka kutemwa kwasababu ya kuishi nje ya Tanzania
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa tushauri nini ujumbe uko naked kabisa?
     
  20. J

    J 20A Senior Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo akina dada mnanichosha kabisa mtu mnajua kabisa kuwa mnachezeana alafu unukuwa na mawazo yako binafsi kuwa utaolewa kweli kazi mnayo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...