Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshauri wa kodi na mahesabu hapa Dar

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by kaggy777, May 7, 2012.

  1. k

    kaggy777 Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unahitaji mshauri wa kodi na mahesabu wasiliana na 0713224913
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    POA!:sleepy:
     
  3. S

    Shaabukda Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kodi zipi? Mahesabu yapi?
     
  4. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole we!
     
Loading...