Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshauri wa JK mambo ya siasa afikishwa mbele ya baraza la usuluhishi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Apr 14, 2011.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Waungwana naweka hoja hii mbele yetu tujuzane, binafsi nimepigwa butwaa eti mshauri wa RAHISI JK masuala ya siasa katiwa nguvuni kwa kushindwa kuweka wazi mali na madeni aliyonayo si mwizi huyu? je anamshauri nini JK kama sio dili chafu tupu?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngengemkeni Mitomingi na hawala ya fedha
     
  3. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio waweza ona kuwa hii kuvua gamba natakiwa kuanzia hapo ikulu. Nimesoma maelezo ya huyu jamaa yaani inatia kinyaa kabisa eti barua imekuja ikulu hajaipata wakati magazeti yameandika kwa nini asiende mwenyewe? Huyu anaficha jambo na nijuavyo ndiye anayeshika mali za mkuu sasa subiri CDM ibebe nchi watakiona hawa.
     
Loading...