Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mshauri wa biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Singidani, Jul 19, 2011.

  1. S

    Singidani Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta mshauri wa biashara.nipo mkoani singida.nataka kupanua na kuboresha biashara zangu.nataka kujua pia ushauri una gharama kiasi gani.
     
  2. A

    Arkad Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tafuta Mfanyabiashara Ambae Anafanya Biashara Kama Zako Ambae Ametanuka Zaidi Ya Wewe Huyo Ndie Akupe Ushauri , Mshauri Wa Biashara Ambae Hafanyi Biashara Hawezi Kukusaidia Zaidi Kama Mfanya Biashara .
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sio kweli mkuu, unaweza kuwa mshauri wa biashara na ukatoa ushauri mzuri hata kama hufanyi biashara. Watu wanasomea tu hiyo fani, watu wana mawazo mazuri ya biashara ila kwa sababu moja au nyingine hawafanyi biashara wanabaki kuwa washauri. Hata humu ndani sio watu wote wanaotoa ushauri wa kibiashara wana biashara.Akimtafuta mtu anayefanya biashara kama yake anaweza asishauriwe vizuri kwa sababu ya ushindani wa kimasoko.
     
  4. A

    Arkad Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Soma Maelezo Ya Mtu Vizuri , Sijasema Wanatoa Ushauri Mbaya. Sio Wafanya Biashara Wote Watakunyima Taarifa . Vile Vile Sio Unaenda Kwa Mtu Kichwa Kichwa Tu . Information Age Sasa , Taarifa Nyingi Sana Unapata Bure ..Kizuri Zaidi Taarifa Nyingine Sio Lazima Uombe , Nyingine Unaangalia Tu Mchezo Umekwisha. Wake Up Tanganyika.

    TAFADHALI SOMA TENA MAELEZO YANGU KWA MAKINI.
     
  5. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ok naomba niwasaidie na niko tayari kutoa ushauri kwa yeyote atakae penda..,, kwa hapo juu wote waliotangulia wanaweza kuwa sahihi lakini HASA Arkad ntamuunga mkono zaidi,,,,.. kwa namna gani naweza kusaidia hii ni profile fupi yangu = ninafanyabiashara mbalimbali tangu 1981-sasa, elimu Dip. engineering,Degree B.com finance,MBA.PGDip entrepreneuship (finalist). maana yangu ni nini Practical experience ya biashara zaidi ya 25 yrs na elimu ya darasani ndio hiyo. ni kweli kabisa pana mambo mengi sana pana tofauti kubwa kati ya hao watu 2 msomi pekee na mtendaji pekee inategemea sana na hoja husika kwa atakaye penda kuuliza nitajitahidi kwa kadri niwezavyo kumsaidia, kimaendeleo yangu ya biashara japo sijafikia marengo yangu lkn nimeadvance vya kuridhisha - In operations and Investments na biashara zetu ni moja ya huduma muhimu sana ktk baadhi ya mikoa hapa nchini KARIBUNI....
     
  6. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nitashukuru kama utakuwa mentor wangu pia, sijawahi fanya biashara ndio naplan start up biz. Nina bachelor ya food processing anda technology na masters ya management, economics and consumer studies.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli biashara za mtaani zinaitaiji uwe na masters!
     
  8. babalao

    babalao Forum Spammer

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Washauri wapo wengi tu humu ndani Husninyo newmzalendo na wengine wengi wamepata ushauri toka kwangu ndugu karibu tuwasiliane simu 0755394701
     
  9. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    unamaanisha nini? Ukianza kiwanda cha kusindika juice, nyama au kupack maji utaweza kuifanya bila shule kweli?
     
  10. a

    abrisalim Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekua vizuri kama ungetaja hizo aina za biashara zako ambazo unataka kupanua na kuboresha ili kuwapa wana jf clue ya areas of yo bbiznesili watoe ushauri wao.
     
Loading...