Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshangao wa nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Apr 6, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi wenzangu,
    Nimekutana na hii picha samuwea, katika hii picha wengi wao walikuwa wanamuangalia mpiga picha. Lakini cha kushangaza, sijui huyo mama mwenye vikuku 2 alikuwa anaangalia wapi!! Sina hakika alikuwa anahesabu nini kutoka kwa JK. Wadau mnasemaje? Angalia picha mwenyewe.

    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :rip::rip::rip::rip::rip:
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alivaa vikuku alijuwa mzee anapendaga sana mambo hayo
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Alikuwa akifiria appointment alopewa na mheshimiwa na jinsi ya kurudisha fadhila. but nawachukia wamama au wababa wanaobehave kama teenagers!
     
  5. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chakula ya baba hiyo.........:noidea::noidea:
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huni hilo mama we acha tu. Angalia lilivyomvalia Sam 6 kwenye picha za home page ya HakiElimu HakiElimu - Home !! Nguo ya usiku ya kwenye kitchen party kwenye offical event ya HakiElimu!! Nafikiri ukilisemesha vizuri tu linakujibu mara moja.

    Niliwahi kulisikia pale shoppers plaza linamwambia mwenzie kuhusu mume wa rafiki yake kuwa huyo rafiki yao anajifanya smart wakati mumewe katembea na housegirl wake!! Linapatikana pale kwenye Tume ya Haki za Binadamu na Utawala bora opposite Ikulu.
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wewe MR mbona unam-RIP mwana wa watu wakati anatesa Ikulu?
     
Loading...