Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshangao: TBC chombo cha watanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eyoma, May 27, 2012.

  1. E

    Eyoma Senior Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenzenu sikufatilia mkutano wa chadema lakini kwa hamu nikasubiri TBC 1 itujuze yaliyojiri kwa mshangao ulipofika wakati wa magazeti yule mdada alianza na habari gazeti la chama,mzalendo na habari za shibuda kukandya upinzani na eti dr slaa kutaka kuachia ngazi kisha akapapasa kidogo mkutano wa chadema na nilivyomwona hakuwa na raha kabisa kutaja juu ya mkutano huo mkubwa hivohivo na taarifa ya habari,sasa nauliza sisi watz tulio mbali na uwezekano wa kupata habari tuamini lipi, ukweli mchungu?au maagizo fulani.jamani muwe mnatuhabarisha yaliyojiri kiukweli.nawasilisha
     
  2. J

    Jstrong Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakika tutakumbuka sana kipindi kifupi sana alichokaa tido muhando kwan tbc1 ilianza kuwa na sura ya kitaifa na sio sasa ambapo habari zao kuu ni propaganda za magamba,kwa sasa n kero 2
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nasema hivi, haya yote yana mwisho.
    Huwezi kupumbaza watu kwa muda wote.
     
  4. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli mbiu ya "Ukweli na uhakika" ameondoka nayo Tido Mhando!
     
  5. s

    slufay JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yangu hiyo niliwahi kushuhudia siku moja asubuhi wakati usomaji wa magazeti.,,,, mambo yaliyohusu cdm msomaji wakati wa magazeti hasomi kabisa,,,,,,,, ..... TBC ni wakati wa tido mhando sasa hivi labda uwaombe wakurushie live send off yako kitchen party na vikao vya harusi maana imepoteza mwelekeo haina tija kwa taifa,,,,,, lakini usiwalaumu huenda wanapewa maelekezo na walioko magogoni.
     
  6. e

    enos Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu nakusikitikia kama bado unatazama TBC ni kituo cha kipumbavu
     
  8. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa na uwezo ningehamasisha watu wote wenye uzalendo na nchi hiii kuacha kabisa kuangalia TBCCM. Nao pia ni mafisadi kwani hulipwa kwa kodi za wavuja jasho lakini wao wanajiingiza au kutumiwa na magamba. washenzi wakubwa kuanzia mkurugenzi wa TBC mpaka wafagiaji wote makalio yao.
     
  9. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli siyo mkila aliyeko chadema ana akili wengine ni mashabiki tuwahana lolote kama wewe uliyeleta mada hii, mnaniudhi mnapokuwa mnalalamika kwa sana kama huna cha kuandika si uache tu. Mimi mwenyewe nimeangalia TV asubuhi magazeti yamesomwa yote aliyopelekewa sasa ulitaka atoe kichwani mambo ya chedema, Kwa hiyo chombo chochote kisipo itaja chadema hakijatenda haki siyo. Kweli nimekubali kuna rafiki yangu mmoja mtaliano aliyewahi kufanya kazi Tanzania alisema watanzania mnapenda sana kulalamika na kusubili mafanikio bila kufanya kazi mtaendelea kuwa masikini tu. Sasa kama wewe kazi hufanyi kila siku chadema, chadema.
     
  10. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tbc ni mavi,matapishi,siitazami hata kwa bastola
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Una dalili za kifaduro, imeambatana na homa ya uti wa mgongo, dalili zake ni pamoja na kuuchukia ukweli, kufoka na kupungukiwa na msamiati!!!!!!
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna mtu wa Kasulu hapa atume radi ya sh 20 ipige minara yao?
    tunalalamika nini wkt wana anga wapo jamani tumieni hizo nyungo kuitoa hewani
    majumbani kwenu unapofanya searching unaweza kuiskip ili usipate pressure.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    -ushaona habari yoyote ya vurugu za huko zenji zikia znatangazwa na tbc?zaid ya kuweka zile nyimbo za taarabu za wapemba|?
     
  14. A

    Activist p Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya yote yana mwisho ndugu zangu msijali
     
Loading...