Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshangao! Nimekunywa sparletta yenye ladha ya Fanta Passion

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jul 21, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Imebidi niitazame hii soda mara mbili mbili. Ni kweli imeandikwa sparletta ila ladha yake sio. Ni ladha ya soda nyingine. Hili linawezekanaje wandugu? Si ndio mwanzo wa kulishana visivyohusika? Naomba wahusika wa Coca watueleze hili linawezekanaje.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Vumilia tu ndugu yangu. Kigogo walikunywa chemicals
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ushaimaliza afu ndo unauliza au umeonja tu?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Wapeleke mahakamani wakulipe fidia. Ona wanaojua haki zao kisheria wangelifanya nini! Soma case hii[FONT=&quot]
    Donoghue v. Stevenson[/FONT]
    [FONT=&quot] [1932]. Utapata hela ya bure[/FONT]
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Shukuru Mungu,anza mbele,omba tu usiumwe tumbo!
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang co we 2 hata me niliwah pata ladha kama hiyo kweny hiyo soda.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yani nimeinywa hadi nikaimaliza hivyo hivyo. Kibongobongo kupeleka mashitaka kama hayo ni kupoteza muda pia. Nasali tu nisiumwe tumbo
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Isije ikawa umechanga test wewe mwenyewe
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Duh! Hawa jamaa wanatufanyia majaribio laivu?
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    soda zote mbili najua ladha zake mkuu. Aidha wamejichanganya au wana sababu ya kufanya hivyo. Ila ni makosa makubwa sana!
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mwezi wa tatu watengenezaji wa maziwa mara na strowbery walishiwa mabox ya strowbery yougut, ilibidi wawe wanatumia mabox yenye nembo ya Maziwa Mara, wakadelete kwa marker pen Maziwa Mara na kuandika Strowbery.

    Hii ndo tanzania inayotaka kushindana na kesha kwenye soko la EAC.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Packaging imekuwa tatizo kubwa kweli. Unarahisisha just kwa kukata na marker pen? Wabongo watu poa sana. Pia jana nimeona kupitia itv kuwa bonite wamezindua soda za chupa ya plastik. Yawezekana kabisa hawana chupa za kuwatosha ndo maana wakaamua kuchakachua, na sasa wakaona haja ya kuwa na chupa za plastiki.
     
Loading...