Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshangano waijibu polisi songea!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bambanza jr., Feb 23, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati jana polisi ikijeruhi na kuwaua baadhi raia waliopinga kuuwawa kwa wenzao na kinachosemekana kikundi cha siri toka msumbiji, wananchi wa eneo la mshangano wamemkamata raia m1 wa msumbiji ambaye alikuwa ni mgeni na kumshushia kipigo kizito kilichopelekea kifo chake!
     
  2. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yani natamani wangemchoma moto akiwa hai kama imeshakua mbaya bora iwe mbaya
     
  3. M

    Ma Tuma Senior Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wangempeleka polisi kama ushahidi kisha wamuue hapohapo
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni lawama kwa jeshi la polisi kutofanya maamuzi magumu mapema ss raia wa msumbiji waliopo hapo songea nahisi hawataweza kutembea mjini tena hadi hewa itulie,huyo mtu naye alikuwepo kwenye kundi la watu wanaofanya mauaji?
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    that is really bad! haya mambo ya kuchukua sheria mkononi ni mbaya sana! hata wale ambao ni innocent huwa hili linawakuta! it is bad! lakini yote haya ni kutokana na wananchi kutopata majibu ya maswali yao kuhusu usalama wao!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu, inasikitisha, anayewajibika kwa usalama wa raia hajui wajibu wake! anazungumzia sababu za yeye kuwaua raia badala ya kuwalinda.
     
  7. K

    Kayinga junior Senior Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hari ikoje leo?
     
  8. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijajulikana lkn kama kawaida polisi ..'wanafanya uchunguzi'
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pametulia lkn tension ipo juu polisi wanatembea kwa makundi, wananchi wanajipanga kuendesha operation wenyewe, raia wa kigeni hawatoki nje!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Doooh haya ni MADHARA YA WANA SONGEA KUIKUMBATIA CCM...
     
  11. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaeeh!
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Raia wa msumbiji inatakiwa wawe makini huko nyumi bombi
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hv na huko msumbiji wakianza kuchinja wabongo?...sitaki kabisa kufikiria huko
     
  14. J

    Jikombe Senior Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa familia ya marehemu. Haya yote yanasababishwa na mfumo wa jinsi jensi la polisi ninavyoendeshwa/jiendesha. kuna haja ya kuupitiwa upya mtaala wa mafunzo ya polisi. Ili la kusingizia "hawakutii sheria" litaendelea kuleta madhara makubwa kwa jamii pamoja na Taifa kwa ujumla wake
     
  15. J

    Jikombe Senior Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa familia ya marehemu. Haya yote yanasababishwa na mfumo wa jinsi jensi la polisi ninavyoendeshwa/jiendesha. kuna haja ya kuupitiwa upya mtaala wa mafunzo ya polisi. Ili la kusingizia "hawakutii sheria" litaendelea kuleta madhara makubwa kwa jamii pamoja na Taifa kwa ujumla wake
     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    ndugu chunguza vizuri hii habari kisha utujuze,

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...