Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshambuliaji Thomas Ulimwengu kufanya Majaribio AS Monaco

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 27, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Thomas Ulimwengu, akimtoka beki wa Cameroon.


    MSHAMBULIAJI chipukizi na hatari wa Timu ya Taifa ya Vijana, Thomas Ulimwengu anatarajia kutua TP Mazembe kwa mkopo.
    Akizungumza na Championi Jumatano, Wakala wa mchezaji huyo anayetambulika na Fifa, Damas Ndumbaro alisema Ulimwengu atatua Mazembe kwa mkopo ambapo atakaa kwa muda na kisha kutimkia Ufaransa kwa ajili ya kufanya majaribio kwenye kikosi cha FC Monaco.

    "Mazungumzo ya awali bado yanaendelea kati ya kituo cha AFC cha nchini Sweden ambacho ndicho kilikuwa kikimlea mchezaji huyo pamoja na klabu ya TP Mazembe ambao wamepanga kumsajili kwa mkopo,"

    "Ulimwengu anatarajiwa kuitumikia Mazembe kwa muda tu kabla ya kuelekea nchini Ufaransa ambapo ndipo anapotarajiwa kwenda kucheza soka la kulipwa endapo atafuzu," alisema Ndumbaro.

    Alisema mikakati inaendelea ya kuwatafutia timu za nje ya nchi wachezaji wengine hapa nchini ikiwa na lengo la kuendeleza soka hapa nchini.

    Ulimwengu alifanikiwa kufuzu majaribio katika klabu ya Mazembe ambao ni mabingwa wa Afrika mara mbili mfululizo.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri bw mdogo.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    asije tu kufanya kama ya boban akishafika France.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hivi hili teja linapoitezea wapi?
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa Boban yuko Wapi? Kuna mtu ana info? sikujua yaliyompata France
     
  6. m

    matunge JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Niliwafuatilia Ulimwengu na Samatta katika mashindano ya Taifa Cup mwaka jana...wenyewe wakichezea U20 pale DODOMA, Timu yao ikiwa ni waalikwa, hakika ni vijana wazuri.Cha msingi ni kufuata kanuni za soka tu, watafika mbali.
     
Loading...