Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshambuliaji kujidondosha ndani ya penati box ni kadi nyekundu ya mojakwamoja?

Discussion in 'Sports' started by ligendayika, Oct 4, 2012.

  1. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nILIANGALIA MECHI YA JANA YA WATANI WA JADI SIMBA NA YANGA ILE KADI YA MCHEZAJI WA YANGA NI SAHIHI
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unatoa taarifa au umeamua kuongeza idadi ya post!!!!!!!!
     
  3. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    vyovyote ...idadi ya post itaongezeka tu
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni red card kama huyo mchezaji aliyeangushwa amekua denied a goal scoring opportunity...ila kama wakati anaangushwa alikua yuko kwenye position or mpira ulikua kwenye angle ambayo asingeweza kufunga then sio RED card
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka kumuona Akrama akimpatia yellow kwanza iliyofuatiwa na red,hiyo inamaanisha pengine Msuva alikuwa na yellow kabla ya kupigwa ile yellow ya 2 iliyosababisha ifuatiwe na nyekundu,mimi sina tatizo sana na adhabu ile tatizo langu ni ile rafu ya Boban ile ilikuwa ya red ya 1 kwa 1 na kibaya zaidi yule Mwamuzi alikuwa eneo lilelile tu lkn bado akili yake ilishindwa kuona adhabu stahili ya kosa lile,kwakweli kwa kitendo kile yule Mwamuzi amenisikitisha sana
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Duuh lakini alikitwa kimaukweli mpaka nikaogopa lakini nilipo kumbuka uhuni alitufanyia nakasema niafadhali hata avunjike kabisa bado Twite...Maana na yanga mlimkita Edo nikajua mmekavunja.
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kujidondosha ndan ya penalt box ni red card kama mazingira ni udanganyifu tu maana ulikuwa unamuhadaa mwamuzi akupe penati na ampe redcard defender aliyekuwa anakuzuia usipite... Maana sheria inasema anayemchezea rafu mshambuliaji ili kuzuia goal scoring opportunity ni red card.. Sasa kama wewe unadanganya kusababisha mwenzako apewe red card na penalty juu lazima upate adhabu ya red card as kama fundisho
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yule dogo alipewa njano baada ya kujiangusha kwenye eneo la penati na yule dogo bila hata staha kwa refa akampiga teke Nyoso pale pale mbele ya refa na refa alikuwa anaona, hivyo refa hakuwa na uamuzi mwingine zaidi ya kumpa straight red kwa kosa la kumpiga Nyoso.
     
  9. C

    Chesty JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Boban alitakiwa apate red card, ila Yanga red card ingeenda kwa Yondani mwenyewe, Chuji, Mbuyi Twite na Kanavaro. Walikuwa wanacheza karate sio rafu.
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hiyo umeiongezea wewe maana kwenye sheria za kawaida haimo!
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kosa hilo la Msuva kumpiga mchezaji mwenzake uwanjani:- anastahili kulipa faini sh.500,000 za kitanzania na kukosa mechi tatu mfululizo.
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    justification izo za refa kujitaidi kuipaisha simba mbeleko km kawaida yao
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka Geoghe Haggi wa Romania alipewa kadi nyekundu kwa kujiangusha wakati wa mechi ya kombe la dunia kati ya Italia na Romania kwenye uwanja wa Kumamoto huko Japan
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na kosa la yule mchapa viroba Boban je? Adhabu yake iwe kustaafishwa kabisa kwenye soka
     
Loading...